`

Jump to content

GT 5 ⫹2 JP Ѻ

3 replies to this topic

#1 nutsat

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 24 December 2010 - 08:28 AM

สะพานเหล็กมีขายไหมครับ ร้านอยู่ตรงไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
Intro เป็นเพลง Moon Over The Castle ใช่ไหมครับ
เซฟกับ Install แยกกันรึเปล่าครับ พอดีผมเล่นโซน 2 EU อยู่น่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

#2 Boku_no_natsuyasumi

֧Ъͺ ѡѡ仵ʹԵ

• High Royal Executive Members

Posted 24 December 2010 - 08:43 PM

ร้านพี่บ้อง สะพาน 10 น่าจะยังมีครับ สามารถ ปรับเมนูในเกม เป็นอังกฤษได้ครับ มันจะตั่งตามเมนูเครื่องที่เราเซ็ทไว้ Intro ไม่ใ่ช่นะ ไม่แน่ใจ่วาถ้าปรับเป็น เมนู jp มันจะเปลียนเพลงเป็นเพลงนั้นรึป่าวนะ

ผมว่าไม่น่าจะโหลดเซฟกันได้ข้ามโซนนะ ไม่น่าได้อะ

แพงนะครับโซน 2 อะ ผมซื้อมา 3200 แถม DLC 5คัน อะ ไม่มีโมเดลนะ ราคานี้โซนอื่นได้โมเดลละมั้ง

แต่เอาเพราะรักเกมโซฯ ญี่ปุ่น

#3 supernamax

SUPERNAMAX

• High Royal Executive Members

Posted 26 December 2010 - 01:55 PM

เพลงintroแน่นอนอยู่แล้วครับmoon overแน่นอน:music: ประเทศญี่ปุ่นเป็นคนสร้างแน่นอนย่อมมีอะไรที่ดีกว่าพิเศษกว่าให้กับคนในประเทศเขาครับ:act_right: และไม่ใช่แค่introอย่างเดียว เพลงในเกมส์จะเป็นออริจินอลไพเราะมากมาย ตั้งแต่ที่เราฟังกันมาตั้งแต่าคแรกแบบว่ามาปรับปรุงใหม่เพราะสุดๆแบบว่าขับรถไปชมวิวไปฟังเพลงไปในเกมส์55 สุโค่ยๆ แต่ผมมาเล่นของโซนusaจะปิดเพลงครับโซนus จะมีเพลงที่เป็นjpnน้อยมากๆเลย แม้าค5นี้ก็เป็นแบบเดียวกันทุกวันนี้ผมเล่นโซน3เหมือนกันกับโซน1 แต่เพลงตอนแข่งผมเลือกใช้อยู่แค่ประมาณ5เพลงแค่นั้นครับ คือgtเป็นมาแบบนี้มาตั้งแต่าคแรกๆแล้ว ถ้าใครเล่นแผ่นแท้มาตั้งแต่าคแรกจะทราบดีว่าเพลงในเกมส์จะไม่เหมือนกัน เล่นgt5โซนus eu จะซื้อjpnมาเก็บไว้อีกแผ่นก็ดีนะเพราะในความที่มันเป็นต้นฉบับ:love2:อะนะท่าน กะจะซื้อเหมือนกัน เอามาฟังmoon over ver. 2010และเพลงในเกมส์ เสียงdts-7.1ชิวิตนี้คงมันคงจะสุดยอดน่าดูนะท่านทั้งหลาย DON_GT5-thai ครับแอดมานะเล่นกันมันหยดwe love car :bye:

#4 pulohid

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 25 January 2011 - 09:19 AM

Ҵ