`
←  DGO ANIMANIA CLUB - ͹ ٹ㨤س
Logo
»

ԫ 㹹ФѺ

maakk's Photo maakk 23 Dec 2010

อ่านตอนที่มาดาระพูดถึงแนตรของชิซุย
คนที่ชื่อชิซุยนี่คือใครครับ ผมรื้อการ์ตูนมาอ่านอีกรอบก็ไม่มีตัวละครที่ว่านี้เลย
เขาเก่งไหม เห็นมาดาระอยากได้เนตรชุซุย (ไม่รู้ได้เนตรไปหรือยัง) :o_lol:

Daz's Photo Daz 23 Dec 2010

ใช่เพื่อนอิทาจิรึเปล่า ต้องขอไปค้นก่อน

exam0083's Photo exam0083 23 Dec 2010

ถูกต้องครับ เขาคือเพื่อนของอิทาจิ แต่เสียชีวิตแล้วครับ รู้สีกดันโชได้เนตรของเขาไปรึเปล่าไม่แน่ใจ รอเซียนตัวจริงแถลงไขอีกที

หล่อป่ะเนี่ยตัวจริงครับ
Edited by exam0083, 23 December 2010 - 11:03 PM.

Eavery's Photo Eavery 24 Dec 2010

เป็นยอดฝีมืออีกคนของตระกูลอุจิวะแน่ ๆ ครับ เพราะมีบทพูดถึงบ่อยมาก (สมัยสงครามนินจาครั้งที่แล้วมั้ง)

luzifer's Photo luzifer 25 Dec 2010

เปนเพื่อนรักของ อิทาจิคับ แล้วเนตร ก็อยุ่ที่ดันโซ จากนั้นพอดันโซตายเนตรก็ตกไปอยู่ที่มาดาระ แต่มาดาระไม่สามารถใช้เนตรของชิซุยได้เพราะดันโซคงทำอะไรซักอย่างกับดวงตานั้น

holysai's Photo holysai 25 Dec 2010

อุจิวะ ชิซุย
อุจิวะ ชิซุย (ญี่ปุ่น: うちはシスイ ?) เพื่อนสนิทของอิทาจิ โดนอิทาจิสังหาร เพื่ออิทาจิจะได้มีเนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุปผา แต่ซาสึเกะเห็นเนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุปผาของพี่ชายด้วย

killy's Photo killy 07 Feb 2011

͹ʹԷͧԷҨ Ѻ ԷҨԦԡ๵ ๵âͧԫ վѧǺԵ (Դ١ҧâ´)