`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

tower defense ͡ҡ plant vs zomb...

sax's Photo sax 20 Dec 2010

ใน app store มีเกมแนวๆ tower defense อีกมั้ยครับ แบบที่ต้องป้องกันอะไรซักอย่างไรแบบนี้อะคับ ตอนนี้ผมเล่นแต่ plant vs zombie เกมเดียวชอบมากๆ อยากเล่นเกมแนวๆนี้อีกอะ แนะนำหน่อยสิคับ

Zeon's Photo Zeon 20 Dec 2010

ถ้าแนว Tower Defender อีกเกมที่ผมชอบมาก ก็ Epic War TD อะครับ เหมือนก็อป Starcraft มาเลย แต่เกมสั้นไปหน่อย

Interstella555's Photo Interstella555 20 Dec 2010

defender chronicles เลยครับคุ้มมาก มีซื้อของเพิ่มความสามารถมีเก็บเลเวลด้วยแนะนำครับ

for2s's Photo for2s 20 Dec 2010

เพิ่งลองเล่น The Settlers of Tandria HD ครับ าพสวยดีครับ

เกมเป็นแนว Tower Defence ที่ต้องสร้าง พวกโรงเหล็ก โรงไม้ กองทหาร ประมาณนี้ครับ

tomstar's Photo tomstar 21 Dec 2010

fieldrunners ครับ ตอนนี้เพิ่งอัพเดท map ใหม่มาสามอัน ยากใช้ได้เลย