`

Jump to content

դӶѺ ¢˹¹ФѺ

2 replies to this topic

#1 anntee

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 20 December 2010 - 02:33 PM

มีคำถามครับ หลายข้อหน่อยนะครับ
1. เราสามารถ จูนเครื่องยนต์ได้ไหมครับ
2. พวกกราฟการขับของเรา ดูตรงไหน จะได้เอามาปรับปรุงการขับของเราได้
3. จะรู้ได้ไงว่าคันไหนรถ พรีเมี่ยม คันไหนรถสแตนดาร์ด เวลาไปซื้อรถ ทั้งมือ 1 และ 2 เพราะอยากเปลี่ยน max แต่บางครั้งเปลี่ยนไม่ได้ เพราะมันเป็นรถ แสตนดาร์ด
4. ผมซื้อ EV0 8 มา ทำเต็มทั้งคัน แรงม้าประมาณ 500 กว่าม้า แต่ไม่เห็นเรงเหมือนรถที่เราโหลดมาจากการ์ดเลยอ่ะ
5. ถ้าเราซื้อรถจากสำนักแต่งมาเลย เราสามารถเอามาโมเพิ่มได้อีกหรือเปล่า แล้วมันแรงไหม
6. ใน B Spec ช่วยบอกความหมายของคำสั่งหน่อยได้ไหมครับ ว่าภาพแรกคืออะไร ภาพ 2 คืออะไร
7. ผมใช้ G27 เวลาออกตัว ผมไม่เห็นต้องเหยียบคลัชเลย จะเหยียบเฉพาะเวลาเปลี่ยนเกียร์เท่านั้น แต่ผมเคยได้ยินว่า ถ้าไม่เหยียบคลัชตอนออกตัวเครื่องจะดับ นี่ Set ตรงไหนครับ
ขอบคุณมากครับ

#2 kem

BoA BoA BoA

• High Royal Executive Members
  • Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 20 December 2010 - 02:43 PM

2. พวกกราฟการขับของเรา ดูตรงไหน จะได้เอามาปรับปรุงการขับของเราได้
3. จะรู้ได้ไงว่าคันไหนรถ พรีเมี่ยม คันไหนรถสแตนดาร์ด เวลาไปซื้อรถ ทั้งมือ 1 และ 2 เพราะอยากเปลี่ยน max แต่บางครั้งเปลี่ยนไม่ได้ เพราะมันเป็นรถ แสตนดาร์ด
4. ผมซื้อ EV0 8 มา ทำเต็มทั้งคัน แรงม้าประมาณ 500 กว่าม้า แต่ไม่เห็นเรงเหมือนรถที่เราโหลดมาจากการ์ดเลยอ่ะ
2 ไปขับไทม์ ไทรอัล(ในโหมดอาเขต) มันจะมี data analysis ให้ดูครับ
ไม่แน่ใจว่า pratice ในโหมดปกติมีเหมือนกันไหม
3 รถมือ 1 เป็นพรีเมี่ยมทุกคัน
4 รถจากการ์ดนอกจากแรงม้าแล้วมันยังจูนพวกช่วงล่าง เกียร์รวมไปถึงพวกแอโรไดนามิคด้วยอะครับ

#3 anntee

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 20 December 2010 - 07:47 PM

ขอบคุณครับ