`
←  DGO DIGITAL CLUB - LCD, Plasma TV Gadgets
Logo
»

ѹѧù Ҫش home receiver ...

logica's Photo logica 21 Dec 2010

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย แต่คนพูดความจริง(ทั้งหมด)อาจตายได้ :o_dead: โดยเฉพาะเมื่อพูดกับเมียตัวเอง

boXy's Photo boXy 21 Dec 2010

ซื่อสัตย์ ซื่อตรงต่อกันดีที่สุด ถ้าหัวจะแตกเดี๋ยวก็หายก่อน burn เครื่องเสร็จ

ดีกว่าไปเสี่ยงที่ความไว้เนื้อเชื่อใจระหว่างกันจะลดน้อยถอยลง เดี่ยวเจอเขาเล่นกลับบ้างมันจะไปกันใหญ่

ถ้าเขารู้ว่าเราชอบแบบนี้พวกนี้ก็ไม่น่าจะโกรธไรมากมาย ดีกว่าเอาเงินไปหาความบันเทิงนอกบ้านกับเพื่อนฝูงเยอะ นี่มันก็ภายในครอบครัว เขาก็น่าจะได้ใช้ด้วย

pottys's Photo pottys 21 Dec 2010

บอกไปตรงๆครับ

ว่าซื้อความสุขให้ตัวเอง มาเรามาฟังด้วยกันนะ

tutu's Photo tutu 21 Dec 2010

อัพเดทล่าสุดจขกทเสียชีวิตแล้วครับ!!!!!!
ล้อเล่นนะครับป่านนี้คงนั่งดูหนังอย่างมีความสุขกันแล้ว^^

striker's Photo striker 22 Dec 2010

อัพเดทล่าสุด จขกท เล่น bfbc จนถึง 3 ทุ่มเมื่อวานแล้วได้หายตัวไปอย่างลึกลับ
คาดเดาว่าน่าจะหัวแบะไปอย่างเรียบร้อยแล้ว :laugh3:

PoOnO_o's Photo PoOnO_o 22 Dec 2010

... ǹҵն֧§׹ :afraid:

thaiger's Photo thaiger 23 Dec 2010

ҪǧΌ ҡ͡ǹҫͷҧ net ҤҢ Ό ҶǤеº 任Ѻش home ˹¹ ÷ ˹ء

classic's Photo classic 23 Dec 2010

thaiger, on 23 December 2010 - 07:47 AM, said:

เอ๋าช่วงนี้แฟนอารมณ์ดี ไม่ได้บ่นเลย เพราะไม่ถามว่าเท่าไร เราก็บอกว่าเดี๋ยวนี้เขาซื้อทาง net ราคาขำ ๆ แฟนก็เลยไม่ถาม ถ้าถามหัวคงแบะตามระเบียบ อ้อ ขอไปปรับชุด home หน่อยนะ ซื้อแล้วมีอะไรทำเยอะ หนุกดี

โล่งใจ ผมนึกว่าโดน ผบทบ สั่งเก็บไปซะแล้ว อิอิ

RONAN321's Photo RONAN321 23 Dec 2010

classic, on 23 December 2010 - 02:16 PM, said:

โล่งใจ ผมนึกว่าโดน ผบทบ สั่งเก็บไปซะแล้ว อิอิ

สงครามยังไม่จบ! อย่าเพิ่งนับศพทหาร

วันดีคืนดีแฟนพี่อ้วนไปเจอใบเสร็จ หรือมีใบเสร็จใบประกันส่งมาที่บ้าน

เราอาจเห็น ท่านนายพลตายในหน้าที่ได้...อิอิ^^

ѡѧ's Photo ѡѧ 23 Dec 2010

กิ๊ก ให้ มา ...

Dragonfly's Photo Dragonfly 24 Dec 2010

ข้อ 5 Work สุดครับ ถ้าไม่ไปซื้อด้วยกัน ... ผมจะบอกราคาหาร 2 หาร 3 เลยครับ :cat_dance:

pokojung's Photo pokojung 24 Dec 2010

thaiger, on 23 December 2010 - 07:47 AM, said:

เอ๋าช่วงนี้แฟนอารมณ์ดี ไม่ได้บ่นเลย เพราะไม่ถามว่าเท่าไร เราก็บอกว่าเดี๋ยวนี้เขาซื้อทาง net ราคาขำ ๆ แฟนก็เลยไม่ถาม ถ้าถามหัวคงแบะตามระเบียบ อ้อ ขอไปปรับชุด home หน่อยนะ ซื้อแล้วมีอะไรทำเยอะ หนุกดี

:afraid: ไม่ว่าอะไรเหรอครับ ผมว่าอันนี้น่ากลัวนะ เพราะส่วนใหญ่ของ ผบทบ. ที่บอกว่าไม่เป็นไร หรือ ไม่ถามอะไรนั้น มัก.......อ่ะ

ปล. ขอให้ซ่อนใบเสร็จไว้ให้ดีนะครับ มิเช่นนั้นอาจเป้นดังคุณป๊อปว่าก็ได้นะ :sorry3:

ปล2. ระวังถ้าช่วงนี้ท่าน ผบทบ. ถอยรองเท้า กระเป๋า หรือเสื้อผ้าใหม่อะไร อย่าไปห้ามนะครับ :o_dead:

peny's Photo peny 24 Dec 2010

ผมใช้ข้อ 5 เป็นประจำเหมือนกัน :act_right:

captPae's Photo captPae 27 Dec 2010

มีกระทู้คำถามอย่างงี้ด้วย

แปลกดีครับ ฮ่าๆๆ

Private Ryan's Photo Private Ryan 04 Jan 2011

ขอเบอร์แฟนพี่อ้วนทีครับ อิอิ :money:

morningglory's Photo morningglory 05 Jan 2011

ซื้อซีรี่เกาหลีไปด้วยสักเรื่องแล้วบอกว่าจะเอามาดูกับเธอ 2 คน ไง รับรอง เทรนเกาหลีหะลังมาแรงเถียงไปออกดีไม่ดีมีโดดกอดเหมือนโฆษณากาแฟ

thaiger's Photo thaiger 07 Jan 2011

ตอนนี้เงินเดือนรอบใหม่มาแล้ว ไม่ได้สังเกตุ เมื่อวานเลยหวด Magnet Karaoke มาเสริมเสียงเข้าไป คุณเธอชอบใหญ่ เพราะเสียงเพลงเพราะมาก เสียงร้องกังวานแล้วยังปรับเสียงทุ้มแหลมทำเสียงนักร้องคลอเราได้ด้วย ร้องแล้วข้างบ้านกดออดขอเพลงเลย ไว้จะ review เครื่องเสียงพร้อมระบบ Karaoke นะครับ เผอิญได้ idea มาแลกเปลี่ยนกันครับ

virusman ®'s Photo virusman ® 08 Jan 2011

บอกว่าเรื่องของกรู

GoodG's Photo GoodG 30 Jan 2011

͡仴˹ѧѺ ͹˹ѧѺشѡ

vernea's Photo vernea 31 Jan 2011

XParm, on 19 December 2010 - 09:33 PM, said:

繼к͡ʹբͧẺ樹§͡繴仡Ѻ :act_right:

˭ԧѡк͡ҿѧ繵ҧѹ(ҳLCDҳաоҧLEDѧͺ͡«ͷ繵ҧѹ)