`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

ӧ´դѺ աͧ;ͧʹ͡...

wisthawat's Photo wisthawat 19 Dec 2010

ขอคำแนะนำด่้วยนะครับ
พอมีอุปกรณ์อะไรที่ช่วยป้องกันมือพองแนะนำมั้ยครับ?

ขอบคุณครับ

nismo_silvia's Photo nismo_silvia 19 Dec 2010

น่าจะเป็นการจับไม้กลองที่ผิดวิธีครับ

KulikO`'s Photo KulikO` 20 Dec 2010

ยังไงลองบอกวิธีจับไม้ของท่านมาหน่อยครับ เผื่อจะช่วยแก้ไขง่ายๆ ไปก่อน

แต่ถ้าทรมานขนาดนั้น ใส่ถุงมือตีไปก่อนก็ได้ครับ แต่มันจะจับไม่ถนัดมือเอาน่ะสิ -*-

Rob G's Photo Rob G 23 Dec 2010

จับแน่นไปเปล่าครับ ลองศึกษาการจับไม้ครับ แรกๆผมก็เป็นเหมือนกัน ตอนเล่นาคแรก บวมพองเชียว - -"