`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

ͧ EA ŴҤкѴ¹ФѺ պѺͧ

MoDiFy's Photo MoDiFy 16 Dec 2010

http://toucharcade.c...2-sale-of-2010/

แถมด้วยเกมใหม่ๆเพียบเลย โดน Broken Sword ภาคใหม่ไปแล้ว 1 เกม :cat_dance:

http://toucharcade.c...ll-these-games/
Edited by MoDiFy, 16 December 2010 - 11:47 PM.

jagon2's Photo jagon2 16 Dec 2010

ขอบคุณ สำหรับข่าวสารครับ

auhibs's Photo auhibs 17 Dec 2010

ผมขอบอกว่าถ้ามีห้องนี้แล้ว มี modify นี่ รู้ตัวอีกที อาจหมดเงินไปเป็นพันจาก แอปสโตร์นะ

PArnKunG's Photo PArnKunG 17 Dec 2010

View Postauhibs, on 17 December 2010 - 12:24 AM, said:

ผมขอบอกว่าถ้ามีห้องนี้แล้ว มี modify นี่ รู้ตัวอีกที อาจหมดเงินไปเป็นพันจาก แอปสโตร์นะ

อันนี้เรื่องจริงครับ :lol2:

ตอนนี้ก็มีเกมที่ลดราคาช่วง ปีใหม่แล้วน่ะครับ

ผมจัดไป4เกมแล้ว :love:

Zeon's Photo Zeon 17 Dec 2010

เมื่อวานจัดไป 4 เกมของ EA เต็มๆ ดีที่ลดราคา เดี๋ยวคิดว่าคริตสมาส น่าจะมีลดอีก เทศกาลเสียเงินจริงๆ :o_worry:

MoDiFy's Photo MoDiFy 17 Dec 2010

View Postauhibs, on 17 December 2010 - 12:24 AM, said:

View PostPArnKunG, on 17 December 2010 - 08:46 AM, said:

อันนี้เรื่องจริงครับ :lol2:

ตอนนี้ก็มีเกมที่ลดราคาช่วง ปีใหม่แล้วน่ะครับ

ผมจัดไป4เกมแล้ว :love:

อย่ามาใส่ไฟครับ :smoke2:
นี้ถ้า DGO มัน share link มาง่ายเหมือน facebook กับ twitter นี้มาเป็นสิบแล้ว

jayluminous's Photo jayluminous 17 Dec 2010

ได้ยินจากคุงติ๊กเหมือนกัน ว่าถ้า add fb หรือ tweet โม่ อาจต้องหมดเงินกับ app เด็ดๆ ทุกวัน กร๊าก ท่าจะจริงแฮะ

Evageline's Photo Evageline 17 Dec 2010

พวก the sim นี่ สนุกมั้ยครับใน Iphone เนี่ยะ

MoDiFy's Photo MoDiFy 18 Dec 2010

View Postjayluminous, on 17 December 2010 - 03:23 PM, said:

ได้ยินจากคุงติ๊กเหมือนกัน ว่าถ้า add fb หรือ tweet โม่ อาจต้องหมดเงินกับ app เด็ดๆ ทุกวัน กร๊าก ท่าจะจริงแฮะ
อย่าไปเชื่อฮับ ผมแค่นำเสนอเกมที่ผมเห็นว่าน่าสนใจ แล้วมันเอามาลดเท่านั้นละฮับ :laugh:

View PostEvageline, on 17 December 2010 - 06:43 PM, said:

พวก the sim นี่ สนุกมั้ยครับใน Iphone เนี่ยะ

โอเคในระดับหนึ่งครับ
เพลินๆ แต่มันไม่ได้ลึกเหมือน PC นะครับ
จะแตะแค่ผิวๆของเกมเท่านั้น และข้อเสียใหญ่เลยคือ มันไม่ซับพอท retina display....
Edited by MoDiFy, 18 December 2010 - 01:34 AM.

Evageline's Photo Evageline 19 Dec 2010

ว๊า แย่จังเลยครับ แล้ว the sim 3 เนี่ยะ ควรจะโหลดาคไหนดีครับ มันมีตั้งหลายาค เลือกไม่ถูกเลยครับ

krt's Photo krt 19 Dec 2010

หวดเกม ipad : sim city กะ need for speed :hot มา

2 เกม 60 บาท สะใจจริงๆ :lol2:

MoDiFy's Photo MoDiFy 19 Dec 2010

View PostEvageline, on 19 December 2010 - 04:14 PM, said:

ว๊า แย่จังเลยครับ แล้ว the sim 3 เนี่ยะ ควรจะโหลดาคไหนดีครับ มันมีตั้งหลายาค เลือกไม่ถูกเลยครับ

ผมซื้อาค am อะไรเนี้ยมาครับ
มันเป็นาคใหม่เลย ไม่ใช่ตัวเสริมเล็กๆเหมือนไอ้ world อะไรซักอย่าง..(แต่าค am นี้มีอาชีพแค่ที่เพิ่มมานะครับ อาชีพเก่าสมัยาค 3 ไม่มี)

Hyuga Masho's Photo Hyuga Masho 19 Dec 2010

เป็นความจริงที่ใครๆก็เชียร์ให้รอ ipod gen4 ตัว 32GB
เพราะตอนนี้.........ใช้แค่8 เหลืออยู่500MB เพราะมาเปิดกระทู้คุณModify นี่แหละครับ :o_worry:

MoDiFy's Photo MoDiFy 19 Dec 2010

View PostHyuga Masho, on 19 December 2010 - 09:10 PM, said:

เป็นความจริงที่ใครๆก็เชียร์ให้รอ ipod gen4 ตัว 32GB
เพราะตอนนี้.........ใช้แค่8 เหลืออยู่500MB เพราะมาเปิดกระทู้คุณModify นี่แหละครับ :o_worry:

จริงครับ ยิ่งเกมใหม่ๆ ใช้เนื้อที่เยอะมาก
ของผมก็ต้องลบเกมที่ดองๆไว้ แล้วไม่ได้เล่นออกบ้าง ไม่งั้นก็เต็ม

(อีกอย่าง เวลา app เยอะ เวลา restore from backup มันนานมากกกกกกกกกกกกกกก:o_dead:

Capucino's Photo Capucino 20 Dec 2010

MoDiFy เหมือนเป็นPRคอยนำเสนอAppใหม่/ลดราคา/ฟรี อยู่ตลอดทาง FB,TW .. โดยผมเองก็ไม่รู้ว่าแกได้ส่วนแบ่งอะไรจากศาสดามารึเปล่า :smoke2:

jayluminous's Photo jayluminous 20 Dec 2010

View PostCapucino, on 20 December 2010 - 08:48 AM, said:

MoDiFy เหมือนเป็นPRคอยนำเสนอAppใหม่/ลดราคา/ฟรี อยู่ตลอดทาง FB,TW .. โดยผมเองก็ไม่รู้ว่าแกได้ส่วนแบ่งอะไรจากศาสดามารึเปล่า :smoke2:

จุ๊ๆ คุณนุ รู้แล้วเหยียบไว้นะ ผมได้ยินมาว่า แกมีหุ้นอยู่ใน apple แถมยังเป็นญาติห่างๆ ของตาจ๊อบส์ อีกน่ะ

MoDiFy's Photo MoDiFy 21 Dec 2010

View PostCapucino, on 20 December 2010 - 08:48 AM, said:

View Postjayluminous, on 20 December 2010 - 02:55 PM, said:

จุ๊ๆ คุณนุ รู้แล้วเหยียบไว้นะ ผมได้ยินมาว่า แกมีหุ้นอยู่ใน apple แถมยังเป็นญาติห่างๆ ของตาจ๊อบส์ อีกน่ะ

ก็รู้ทันอีก :money: