`

Jump to content

ออกจากเกมส์ยังไงครับ

2 replies to this topic

#1 Dear_1980

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 15 January 2007 - 11:07 PM

คือ อย่างเกมส์อื่นมันจะมี quit ให้เราเลือกก่อนออกจากเกมส์ แล้วไปที่หน้าแรกของเกมส์ เพื่อกด xbox guide แล้วออกไป dashboard ต่อไป แต่เกมส์นี้ผมไม่เห็นมันมีให้เลือก quit เลยน่ะครับ ตอนอยู่ในเกมส์ เลยอยากทราบว่าวิธีออกอย่างถูกต้องมันต้องออกยังไงครับ :her รบกวนหน่อย

#2 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 25 January 2007 - 07:25 PM

กด ปุ่ม Start แล้วมันจะ เซฟให้อัตโนมัต ครับ
แล้วกด ปุ่ม Xbox ค้าง แล้วกด Y ไป แดชบอร์ด เลย ครับ

:eiei

#3 penjo

Live Strong

• Royal Executive Members

Posted 15 February 2007 - 02:20 PM

ขอบคุณด้วยคนครับผมก็หาวิธี save อยู่เหมือนกัน