`

Jump to content

Ѻ MW2 ѹҧѺ

5 replies to this topic

#1 VisionX

Senior Gamer

• Royal Executive Members
  • Interests:Game Manga Anime Jazz & SEX !?

Posted 16 December 2010 - 08:24 PM

เบื่อ Black Ops เหมือนวิ่งวนยิงกันในอ่างปลาแคบ ๆ (แม้แต่ด่านที่ใหญ่ที่สุดก็ยังรู้สึกแคบ)
กระสุนก็น้อย ปืนก็ไม่แม่น ซุ่มก็ไม่ได้ แถมจุดเกิดก็ยังมั่วเหมือนเดิม ขนาด Update แล้ว

ผมเชื่อว่าหลาย ๆ คนยังคิดถึงกลิ่นอายของ MW2 อยู่ เรากลับไปสู่วันวานกันบ้างดีไหมครับ
อุตส่าห์โหลดแมพเสริมเสียตังกันมาแล้ว อย่าปล่อยให้เสียของเลยครับ

ถ้าใครไม่ซีเรียสกับการปั้มยศหรืออันดับ เพื่อให้ได้เป็นที่หนึ่งของโลก ก็กลับมาเล่น MW2 บ้างเถอะครับ :wow2:

#2 KunJOBz

Team PTFO

• High Royal Executive Members
  • Interests:BLACKPINK
    Dream Theater
    AESPA

Posted 16 December 2010 - 08:27 PM

ผมนี้่ไง 555+

#3 Genocide

ѡ

Posted 17 December 2010 - 06:19 AM

แคบๆก็ดีแล้วนะ เจอกันไวดี ไม่งั้นมัวแต่มานั่งซุ่มกัน ดักยิงหลังคนวิ่งกับยิงคนเผลอ มันสนุกตรงไหน :o_smoke:

#4 logica

ѡ鹤

Posted 17 December 2010 - 02:43 PM

ช่วงนี้กำลังติดเกมส์เก่า Civilization กะว่าจะเอา 1000AP เกมส์แรกในชีวิตให้ได้ เมื่อคืนกลับไปยิงก็นะบ๊วยตลอด ทหารไม่ซ้อมยิงก็มักเป็นเป้าเสมอ

ผมว่าคุณVittvas ชอบเล่นแบบ HC เหมือนผมแน่เลย ปกติแนวนี้มันแนวคนแก่ ไขข้อไม่ค่อยดี นอนนานอะไรแบบนี้ :o_shame: วันก่อนเห็นตาโอ๋ไปเล่นทีหนึ่งล่ะMW2 น่าจะ search เจอพวกฮ่องกงอยู่นะครับ เดี๋ยวว่างๆจะไปแจมด้วยครับ Blackop ผมว่า HC โหมด Capture Flag ก็สนุกดีนะครับไม่ต้องเหนื่อยวิ่งยิงๆ มันทั้งฉาก แต่เหนื่อยหน่อยตอนวิ่งเอาธงกับฐาน
ชอบใครก็ชอบมันเนอะ สำหรับผม HC only เช่นกัน

#5 aQua

ͺբ

Posted 17 December 2010 - 07:28 PM

ใครชวนเข้า party หรือชวนคุยในเกมผมต้องขอโทษทีนะพอดีเลี้ยงลูกไปด้วยเสียงดังไม่ได้เลยไม่เข้าหรือไม่ได้คุย
แต่ส่วนตัวเล่นได้หมดใครจะซุ่มจะวิ่ง inv มาเล่นหมดเพลินๆอย่าไปเครียด :o_love:

Edited by aQua, 17 December 2010 - 07:46 PM.

#6 Aztray360

ѡ§

• High Members

Posted 27 December 2010 - 09:18 PM

อยากกลับไปเล่น COD MD2 โหมด HC เหมือนกันเลยครับท้าทายกว่าเยอะตื่นเต้นดี