`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ԴзФѺ

peXXeq's Photo peXXeq 13 Dec 2010

กรณี คู่กรณีที่ไปเจอที่ pantip ถ้าท่านรู้จักเค้า ท่านก็รู้ว่าเค้า นิสัยยังไง กวนทีน พอๆกะผม ดังนั้น เรื่องบางเรื่องไม่ควรมาถือเป็นจริงครับ

แสดงว่า นายคนนี้พูดจาอะไร เชื่อถือไม่ได้ ชิมิ :o_smoke::o_cry2:

auhibs's Photo auhibs 13 Dec 2010

View PostpeXXeq, on 13 December 2010 - 01:05 AM, said:

กรณี คู่กรณีที่ไปเจอที่ pantip ถ้าท่านรู้จักเค้า ท่านก็รู้ว่าเค้า นิสัยยังไง กวนทีน พอๆกะผม ดังนั้น เรื่องบางเรื่องไม่ควรมาถือเป็นจริงครับ

แสดงว่า นายคนนี้พูดจาอะไร เชื่อถือไม่ได้ ชิมิ :o_smoke::o_cry2:
ขอร้องพี่เปกเซกอย่าพาดพิงครับ
แค่กริ๊งเดียว ดีวีดี บลูเรย์ อาจจะขาดตลาดกันทั้งสะพานโลหะ คนนี้ผมขอครับ

KanonForeLize's Photo KanonForeLize 13 Dec 2010

View Postauhibs, on 13 December 2010 - 01:07 AM, said:

แค่กริ๊งเดียว ดีวีดี บลูเรย์ อาจจะขาดตลาดกันทั้งสะพานโลหะ คนนี้ผมขอครับ

อ้าวผมนึกว่า น้ำส้มรีไซเคิ้ล :o_smoke:

B'o'NK's Photo B'o'NK 13 Dec 2010

View Postauhibs, on 13 December 2010 - 01:07 AM, said:

เดี๋ยวนี้ gameshop มีทำหนัง BD แท้ๆ ของไทย คะตะลิส อเนอร์ ยูไนเต็ด มาจำหน่ายในราคาถูกกว่าท้องตลาดนะครับ เรื่องดังๆ ใหม่ๆ มีทุกเรื่อง แต่หมดแล้วหมดเลย ไม่มีวางค้าง อยากได้เรื่องไหน สั่งได้ เรื่องราคา นั้น มั่นใจได้ งับ สนไหม อิอิอิ

ปล เรื่องบางเรื่องไม่สมควรพูดในที่สาธารณะ ก็ระวังๆ กันหน่อยนะครับ
Edited by B'o'NK, 13 December 2010 - 01:17 AM.

Ducati999's Photo Ducati999 13 Dec 2010

แอสๆๆ :act_right:
Edited by Ducati999, 13 December 2010 - 01:27 AM.

kieng1234's Photo kieng1234 13 Dec 2010

ไม่รู้นะ ผมคนนึงที่อยู่ต่างจังหวัด แต่บอกได้เลยร้านคุณบ๊องบริการดีมากเลยสำหรับผม โทรไปไม่ทางร้านไม่รับโทรกลับแน่นอน สุาพสุดแล้วสำหรับผมร้านนี้ ผมเจอเคสซื้อpspMH3 กับคุณบ๊องทำให้เสียจริตนิดหน่อยแต่ผมโทรไปถามเหตุผล คำตอบที่ได้ผมรับได้และเข้าใจในระบบส่วนนี้
ปล.เอาเป็นจบด้วยดียินดีด้วยครับ แต่คุณบ๊องอย่างน้อยใจเลยเพราะร้านคุณบ๊องให้มากกว่าร้านอื่นๆแล้ว

ToNK's Photo ToNK 13 Dec 2010

25 members, 4 guests, 0 anonymous users

1. ToNK ,
2. B'o'NK ,
3. Hyuga Masho ,
4. SKYLINE R34 ,
5. MrBlack,
6. stillenigma ,
7. [[[PEE]]] ,
8. Galaxy Exposition ,
9. virusman ® ,
10. peetarat,
11. kaze kyoshiro,
12. Ducati999 ,
13. freshgear,
14. SoLid_frOg ,
15. guest_james ,
16. k-0043,
17. AdayMoNes ,
18. Kanon๐ForeLize ,
19. Everlast ,
20. pae8,
21. iCeBuB,
22. shinso,
23. kiddysiam ,
24. peXXeq ,
25. DeeZ

อืมหืมมมมนอนดึกกันเก่งทุกคนเลยคับ :o_love:

stillenigma's Photo stillenigma 13 Dec 2010

ผมไม่เคยซื้ออะไรจริงจังจากทางร้านนี้นะครับส่วนใหญ่ก็ซื้อแต่แผ่นไปสาขาดิจิตอลเค้าก็พูดกับผมปกตินะไม่ได้นักเลงอะไร(หรือว่าผมดวงดี) หรืออย่างตอนโทรไปสอบถามเรื่องของที่ผมอยากได้ที่สาขาสะพานเหล็กก็คุยกับผมดีครับทั้งคุณเมย์และคุณบ๊อง ตินิดเดียวครับคือคราวนั้นผมโทรไปสองครั้งซึ่งคนละคนกันรับสายบอกราคาที่ต้องมัดจำกับวันที่อาจจะได้ของไม่ตรงกันอย่างแรงทำให้ผมเกิดอาการมึนงงมากแหะๆ แต่สุดท้ายก็ไม่ได้มันจำไปเพราะสู้ราคาร้านในไทยไม่ไหวซักร้านT-T

auhibs's Photo auhibs 13 Dec 2010

View PostB'o'NK, on 13 December 2010 - 01:13 AM, said:

เดี๋ยวนี้ gameshop มีทำหนัง BD แท้ๆ ของไทย คะตะลิส อเนอร์ ยูไนเต็ด มาจำหน่ายในราคาถูกกว่าท้องตลาดนะครับ เรื่องดังๆ ใหม่ๆ มีทุกเรื่อง แต่หมดแล้วหมดเลย ไม่มีวางค้าง อยากได้เรื่องไหน สั่งได้ เรื่องราคา นั้น มั่นใจได้ งับ สนไหม อิอิอิ

ปล เรื่องบางเรื่องไม่สมควรพูดในที่สาธารณะ ก็ระวังๆ กันหน่อยนะครับ
ไม่ต้องห่วงครับ ได้ยินว่าเค้าจะไปขายนํ้าส้มแล้ว. ตอนนี้กําลังแบลคเมล์ป้านํ้าส้มอยู่. เพื่อจะได้สัมปทานนํ้าส้ม"รีไซเคิล" มาครอง.

loof's Photo loof 13 Dec 2010

View Postauhibs, on 13 December 2010 - 09:48 AM, said:

ไม่ต้องห่วงครับ ได้ยินว่าเค้าจะไปขายนํ้าส้มแล้ว. ตอนนี้กําลังแบลคเมล์ป้านํ้าส้มอยู่. เพื่อจะได้สัมปทานนํ้าส้ม"รีไซเคิล" มาครอง.

จะขายน้ำส้ม ยังต้องเอาสมัปทานจากป้าเเก้เลยเหรอ :laugh3:

B'o'NK's Photo B'o'NK 13 Dec 2010

View PostSinJusTiCE, on 12 December 2010 - 11:28 PM, said:

คุณ Bonk ครับ คือผมไม่ได้ติดใจอะไร หรือ ตั้งใจจะผสมโรง ดิสเครดิต ร้านอะไรเลยครับ
แต่จะไปติชมกับพี่โดยตรงผมก็ไม่ได้เป็นอะไรขนาดนั้น

ขอบคุณที่รับฟังครับ
แล้วก็ขอบคุณสำหรับร้านเกมดีๆ เจ้าแรกๆ สำหรับชาวเกมคอนโซลครับ :like:

ขอบคุณมากครับ ส่วนรายละเอียดผมโพสให้แล้วประมาณหน้า 5 นะครับ เข้าใจว่าคุณ Kid โทรไปคุยด้วยแล้ว ในส่วนนี้ ที่ว่าตามน้ำ ในโพสแรกของกระทู้นี้ ของผม กล่าวล่วงถึงบาง rep ที่มีการกล่าว แบบลอยๆ ไม่มีที่มาที่ไป หรือพวกเข้ามาเย้วๆๆ ตามกระแสคนอื่น แบบไม่กลั่นกรอง หรือรับฟังข้อมูลก่อน ครับ คนพวกนี้มีเยอะมากในสังคม network เพราะมันเป่้นที่ระบาย ความเครียดสำหรับบางคน เพราะท่าน ไม่จำเป็นต้องมารับผิดชอบ กับสิ่งที่ท่านแสดงออกเพราะ มันเหมือนไม่มีตัวตน แต่กับ บ้านนี้ DGO ผมอยู่มานาน ผมจะเซงมาก กับคนประเภทนี้ เลยโพสแบบโพสแรกออกไปเพื่อหยุด หรือเตือนสติ ก่อนที่มันจะบานปลายครับ

ถ้ามี story แล้วมานั่งคุยกันแบบนี้ สุดท้ายมันจะจบด้วยดีอยุ่แล้ว ครับ :D
Edited by B'o'NK, 13 December 2010 - 11:02 AM.

chopperkun's Photo chopperkun 13 Dec 2010

เห็นคุณบ็องมาตอบพอดี
ยังไงผมต้องขออัยอีกครั้งด้วยนะครับ ที่ทำให้เรื่องมันบานปลาย กับความใจร้อนของผม :o_sorry:

View Postchopperkun, on 13 December 2010 - 10:59 AM, said:

เห็นคุณบ็องมาตอบพอดี
ยังไงผมต้องขออัยอีกครั้งด้วยนะครับ ที่ทำให้เรื่องมันบานปลาย กับความใจร้อนของผม :o_sorry:

ขออัย และ ขอบคุณ เช่นกันครับ :o_sorry:

dy_break's Photo dy_break 13 Dec 2010

ลายตา :o_worry:

keepwalking's Photo keepwalking 13 Dec 2010

คุณ Bonk บอกว่าจะพยายามหาของแถมมาให้ เนื่องจากล็อตนี้หมดแล้ว
ของแถมมีไม่เท่าจำนวนแผ่นเกม คุณไม่ได้จองเลยไม่มีให้หรือเปล่า?

chopperkun's Photo chopperkun 13 Dec 2010

View Postkeepwalking, on 13 December 2010 - 01:01 PM, said:

ของแถมมีไม่เท่าจำนวนแผ่นเกม คุณไม่ได้จองเลยไม่มีให้หรือเปล่า?

ผมจองเรียบร้อยแล้วอ่ะครับ ก็แจ้งไปว่าจะรอล็อตที่มีของแถมน่ะครับ
และทางร้านก็โทรมาบอกแล้วว่าได้ของแล้วพร้อมของแถมน่ะครับ
ส่วนที่ของแถมหมดอันนี้ผมไม่แน่ใจครับ ทางคุณ Bonk แจ้งว่าเกิดความผิดผลาด แพ็คผิดให้ เลยทำให้ของแถมหมดแล้วครับ :cat_dance:
อาจจะเป็นไปได้ว่า ของแถมแพ็คผิดไปกับคนอื่นก็ได้ครับ
Edited by chopperkun, 13 December 2010 - 01:26 PM.

View Postkeepwalking, on 13 December 2010 - 01:01 PM, said:

ของตัวนี้ ปิดจองของแถมตั้งแต่ 15/10/53 ครับ ซึ่งระบุไว้แต่แรกแล้วว่าถ้ากินวันที่กำหนด จะไม่รับประกัน ของแถม ซึ่งลงรายละเอียดไว้ตั้งแต่วันที่ 1 ตุลา
คุร chopperkun จองมา 11/11/53 ในส่วนนี้ได้ รับการติดต่อแล้วในรอบแรกว่า ของแถมได้หมดลงไปแล้ว
แต่ทางลูกค้าแจ้งว่าอยากได้ อยากได้ของแถม ให้ช่วยหาให้ เพราะสามารถ รอได้
ทางร้านจึง บอกว่ารอ ไปละกันถ้าได้จะโทรบอก และพอดีล๊อตของเข้าคืนวันเสาณืผมได้มาจำนวนนึง
ก็โทรตามคนจองต่อมาเรื่อยๆ จนถึงคิวเค้า ก้ Ok เอาอยู่นะ Ok จัดส่ง ตามปรกติ ครับ

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 13 Dec 2010

จบด้วยดีก็ดีแล้วครับ ยังไงเดี๋ยวเย็นนี้ขอผมเลี้ยงน้ำส้มรีไซเคิลนะครับพี่บ๊อง (ขอติดรถกลับบ้านด้วย)

ใครซ้ำพี่อีกบอกผมนะครับ เดี๋ยวจัดมื้อใหญ่ๆให้ :o_shame:
Edited by [[[PEE]]], 13 December 2010 - 03:24 PM.

monopoly's Photo monopoly 14 Dec 2010

ถ้ามีเกมใหม่ออกผมซื้อร้านคุณก่อนอยู่แล้ว โทรสั่ง จ้างวินมาส่งที่ รร แชง จบ เคสนี้ไม่กระทบลูกค้าอย่างผมแน่นอน :nothing: สู้ๆครับ