`

Jump to content

ͧ÷

1 reply to this topic

#1 FONGBEER

Fongbeer

• High Royal Executive Members
  • Interests:]

Posted 07 December 2010 - 06:27 PM

ถามเรื่องไรท์แผ่นหน่อยครับ

หลังจาก อัพ FW แล้ว เราก็ แพท ไฟล์ แล้วไรท์ เหมือนเดิมใช่ไม๊ครับ

หรือต้อง เปลี่ยน โปรแกรมไรท์ใหม่

ตอนนี้ผม ต้องแพท เป็น Wave3 ก่อน ไรท์ครับ
รอของอะ จะไรท์ แผ่นรอ :cat_yes:

#2 Ka-ToA

¹

• High Royal Executive Members

Posted 07 December 2010 - 07:15 PM

View PostFONGBEER, on 07 December 2010 - 06:27 PM, said:

ถามเรื่องไรท์แผ่นหน่อยครับ

หลังจาก อัพ FW แล้ว เราก็ แพท ไฟล์ แล้วไรท์ เหมือนเดิมใช่ไม๊ครับ

หรือต้อง เปลี่ยน โปรแกรมไรท์ใหม่

ตอนนี้ผม ต้องแพท เป็น Wave3 ก่อน ไรท์ครับ
รอของอะ จะไรท์ แผ่นรอ :cat_yes:

ถ้าอัพ FW เป็น LT+ แล้วก็ไม่ต้อง แพทเวฟแล้วครับ

แต่ถ้าหมายถึงอัพ DashBoard แล้ว เครื่องเล่น Wave 3 ก็ต้อง แพท เหมือนเดิมครับ
(ถ้าแพทเวฟแล้ว อัพ DB จากแผ่นไม่ได้นะครับ ^ ^)