`

Jump to content

B-SPEC

1 reply to this topic

#1 tiger oud

ѡͩѧ

• High Members

Posted 07 December 2010 - 05:46 PM

จำเป็นไหมที่ต้องมีนักแข่งเกิน 1 คน เท่าที่เล่นมาตอนนี้ผมสามารถมีนักแข่งได้ 5 คนแล้ว
ไม่รู้พอไปเล่น endurance ต้องมีเปลี่ยนนักแข่งรึป่าว แต่ผมว่าต้องมีแน่ๆ ไม่งั้นคงไม่ให้เรามาเยอะอย่างนี้หรอก
ใครเล่น B-Spec ไปถึงตรงนั้นแล้วบ้างคับ มาแชร์กันหน่อย
ตอนนี้ระหว่างปั้มเลเวล ผมเลยฝึกนักแข่งขึ้นมาอีกคน อิอิ

#2 kem

BoA BoA BoA

• High Royal Executive Members
  • Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 07 December 2010 - 06:04 PM

คิดว่าพวกรายการแข่ง 24 ชม. และ endurance รายการอื่นๆได้เปลี่ยนนักขับ
ขณะแข่งแน่ๆครับ
ของจริงแข่ง 24 ชม.ก็ใช้นักชับเกิน 1 คนฮะ