`

Jump to content

๷ wiless 4 mb Online ​GT5 ФѺ

1 reply to this topic

#1 DRIFT_KING

ѡдѺ٧鹷 2

• Executive Members

Posted 07 December 2010 - 04:32 PM

ถ้าเนท wiless 4 mb จะ Online ​GT5 ได้ลื่นมั้ยอะครับ :sorry3:
พอดีผมอยู่คอนโด จะลอง Onlie ครั้งแรกเลยอยากจะถามเพื่อนๆ ว่าสามารถ Onlie ได้มั้ย
แล้วใครทราบวิธี Set Wiless มั่งขอแบบละเอียดหน่อยนะครับ จะขอบพระคุณอย่างสูงเลย
ปล.เพราะอยากใช้รถตอนที่ซื้อมากับเครื่อง Bundle เลยอยากจะออน

ถามต่อว่าถ้าสมัคร PSN ต้องสมัครของประเทศอะไรของผมเครื่อง โซน3 :confuse:

#2 KanonForeLize

DGO Lover~*

• High Royal Executive Members

Posted 07 December 2010 - 05:05 PM

สมัคร โซนอะไรก็ได้ครับตามสะดวกในการเติมตัง แต่ผมสมัครหมด HK , JP , US , TH , UK

แต่ที่ใช้เล่นจริง US อยากใช้ Th นะเห็นโ๙ว์ธงชาติไทยแล้วแต่ไม่อยากเก็บโทรฟี่ใหม่

ส่วนเรื่องเน็ต ผมใช้ 6mb ทรู ออกไปเกาหลี จีน ญี่ปุ่น 2-3 ขีด(เต็ม 4)ครับ ส่วน เมกาหรืออื่นๆ ไม่ได้เรื่องเลยครับมาบ้างไม่มีบ้าง

ส่วนคนไทยยังไม่เคยลองครับ เห็นออนๆกันไม่มีคนชวน เลยคงเก็บเวลกับเงินกันอยู่ :o_worry: