`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

öҶٻѹ 2 ѹ

Boku_no_natsuyasumi's Photo Boku_no_natsuyasumi 05 Dec 2010

แบบอยากเอา Fiat 500 กับ Mini CooperS มาถ่ายคู่กันจริงๆ

XIVIUS's Photo XIVIUS 05 Dec 2010

ไม่ไดอ่ะครับ เพราะมันบังคับให้วางทีละคัน
ของผมมีรูปพาโนราม่า ที่โพสในกระทู้ปักหมุดรวมภาพ วาง R34 3 คันในโลเคชั่นเดียวกันนั่น ใช้วิธีย้ายรถแล้วถ่ายทีละจุดเอาครับ แล้วเอาภาพมารวมเป็นพาโนราม่าอีกทีใน Photoshop

แต่ผมไม่แน่ใจว่า ถ้าเล่นแบบ 2 คนแบ่งจอในสนามเดียวกัน แล้วจอดวางรถ แล้วไปดูรีเพลย์ จะถ่ายได้รึเปล่านะ ยังไม่ได้ลองเหมือนกัน
เดี๋ยวเย็นนี้จะลองดู ถ้าได้ก็เยี่ยมเลย แต่ทำในโหมด Photo Travel ไม่ได้แน่ๆครับ
Edited by XIVIUS, 05 December 2010 - 10:35 AM.

B_BanK's Photo B_BanK 05 Dec 2010

ผมก็ใช้ Photoshop ทําเอาครับ

corcovado's Photo corcovado 08 Dec 2010

ถ้าใส่พริตตี้ยืนข้างรถก็ดีนะ เข้ากับบรรยากาศช่วงนี้ :like: