`

Jump to content

ջѭ ͧúѧѺ Fifa11

3 replies to this topic

#1 pattayabob

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 04 December 2010 - 12:33 AM

พอดีเป็นมาได้ 2-3 วันแล้วอะครับ หรือว่าไม่รู้ผมไปกดโดนอะไรอะป่าว

คือ ทำไมผมยิงแปลกๆอะครับ ไปใกล้ๆโกล ผมยิงออกบ่อยมาก เหมือนกับว่าการบังคับเปลี่ยนไป

ประมาณว่าปกติกดนิดเดียวก็รอดแขนโกลเข้าแล้ว แต่ ทำไมเดี๋ยวนี้กดนิดเดียวยิงฉีกออกไปเยอะเลย ช่องงนี้เลยงดเล่นเลย เล่นกะใครก็ยิงยากไปหมดทั้งๆที่ลูกง่ายๆ

ไม่ใช่แค่ลูกยิงอย่างเดียวนะครับ ลูกส่งด้วยแปลกไปหมด

หรือผมสามารถตั้งค่าตามเดิมได้ไหม

เครียดๆๆๆ :o_smoke:

#2 pattayabob

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 04 December 2010 - 01:40 AM

ฮ่าๆ ว่าแระ

ของผม เป็น manual หมดเลย

มันเปลี่ยนได้ไงงง เลย

แล้วปกติมันต้องเป็นอะไรอะครับ ขอแบบทั้งหมดนะครับ เพราะมันมีหลายอันมาก

หรือต้องเป็น semi ทั้งหมดเลยใช่ไหมครับ

#3 xStudio

S W A G GGG G !!

• Royal Executive Members
  • Interests:<3 YOONA ONLY <3

Posted 04 December 2010 - 11:03 AM

ท่านปรับ manual หมดแล้วยังยิงผมไปซะขนาดนั้นเลยเหรออออออออออ :afraid:

Edited by xStudio, 04 December 2010 - 11:04 AM.

#4 superman2499

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 07 December 2010 - 10:10 PM

อาจจะเป็นเพราะว่าเข้าไปเล่น rank กับ คนที่set game control เป็นแบบ manual ก็ได้ครับ ก็ดูๆ ก่อนเข้าไปเล่นกับเค้าอ่ะครับ บางคนเค้าชอบเล่นแบบ manual