`
←  << KINECT >>
Logo
»

˹ RF Ŵ BIT ...

pentagon's Photo pentagon 03 Dec 2010

ผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับ ไม่มีแผ่นขายเลยคงต้องพึงการโหลดเอาอะคับ มีเกมส์ไหนที่ RF บ้างครับ จะได้โหลดไม่ผิด

aordy's Photo aordy 03 Dec 2010

สั่งพ่อค้าในเวปเถอะครับ ง่ายที่สุด

เกมส์ xbox ประเภทอื่นยังพอทำเนา แต่เกมส์ kinect คนปล่อยน้อยจริง ๆ

ผมโหลด pack 5 เกมส์ นี่ัวันที่ 3 แล้วยังไม่เสร็จเลย ขนาดไม่ปิดเครื่องน่ะ :confuse:

anurak2821's Photo anurak2821 03 Dec 2010

ไปหม้อเลยครับ มีคนปล่อยเยอะอยู่