`
←  << KINECT >>
Logo
»

Deca Sports Ѻ Joyride ʹء?

tonoboon's Photo tonoboon 02 Dec 2010

พอดีว่าจะซื้อ2เกมนี้ใครเล่นแล้วเล่าให้ฟังหน่อยคับ

pattayabob's Photo pattayabob 02 Dec 2010

ผมว่า Joyride น่าสนนะ

แต่ Deca Sports ผมว่าไม่ค่อยน่าเล่นเท่าไร

แต่ก็ยังไม่มีทั้ง 2เกมเลยผม

ความเห็นส่วนตัวอะครับ

รอผู้ลองแล้วมา บอก ต่อนะครับอิอิ

lunartear's Photo lunartear 02 Dec 2010

ผมชอบ MarioKartครับ เล่นทุกเครื่องสนุกทุกเครื่อง ดังนั้นตอบครับว่า JoyRideสนุกเพระามีเล่นท่ามากกว่าจะคิดแข่งจริงจังครับ
อีกเกมไม่มีเล่นครับ

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 02 Dec 2010

Joyride ผมชอบครับ

ตอนกระโดด Ramp มีให้เล่นท่าหมุนตัวด้วย

ผมเล่นแล้วคิดถึง Joe Danger ที่เป็น PSN ของ PS3 ครับ

Joe Danger เป็น2.5D

เวลาเล่น Joy Ride ผมได้ฟิลล์ Joe Danger 3D ครับ ^ ^

ส่วนอีกเกม โมคอมเม้นท์ครับ ยังไม่ได้เล่นจ้า :cat_dance:

voyevoda's Photo voyevoda 02 Dec 2010

เห็น Reviw บอก Deca Sport กาก 3.5/10 ได้มั้ง จำข้อเสียไม่ได้ แต่ผมอ่านแล้วไม่คิดถึงเกมนี้อีกต่อไป

JokeR360's Photo JokeR360 02 Dec 2010

Joy Ride ออนไลน์ได้ 8 คนครับ :cat_dance:
แถมมีโหมดหลากหลายด้วย(แต่ออนไลน์เล่นได้แค่ 2 โหมดครับ)

ball55555's Photo ball55555 02 Dec 2010

Joy Rideก็โอเค นะครับ เล่นเพลิน ๆ ดี

aordy's Photo aordy 02 Dec 2010

deca sports เคยเห็นลูกเล่นใน wii ครับ

จำได้ว่าเจ้าตัวเล็กเล่นครั้งเดียวเอง บอกว่าไม่สนุก ผมก็ว่างั้นเหมือนกัน

NUVEAU's Photo NUVEAU 03 Dec 2010

joy ride นี่อะไรก็ดีอยู่แล้วนะครับ แต่เมนูอย่างกากเลยล่ะ

xStudio's Photo xStudio 03 Dec 2010

DECA SPORT ผ่านเถอะครับ

GioGio Giobanaz's Photo GioGio Giobanaz 04 Dec 2010

มีแต่ deca sports ไม่มี joy ride (แต่อีกไม่กี่วันคงมี โหลดอยู่)
เท่าที่ลองมันมีหลายเกมส์ แต่มีเกมส์ที่เล่นสนุกๆไม่กี่เกมส์ครับ ผมว่าหนุกสุดคงเป็น beach volley
ปัญหาหลักๆน่าจะเป็นความถูกต้องของการจับและประมวณผลจาก sensor ของ kinect