`
←  << KINECT >>
Logo
»

Ңǡ XBOX KINECT Ѻ

darkbenybot's Photo darkbenybot 01 Dec 2010

วันนี้จะไปจัดแล้วครับ จะจัดทั้งชุดเลย เหลือแค่ที่ item ครับ อยากถามเพื่อนๆซักนิดครับ

1 ผมซื้อแยก slim ที่เล่น copy ได้ นั้นหมายความว่า จะไม่สามารถต่อ net ได้ อย่างงี้จะมีข้อเสียอะไรบ้างครับ ถ้าเทียบกับตัวที่ยังไม่ได้แปลง

2 เกมที่ควรต้องมี ของ kniect มีอะไรบ้างครับ ไม่อยากซื้อมาเหลือๆครับ

ขอบคุณ และขอเข้าร่วมวง Xbox ด้วยคนครับ

xStudio's Photo xStudio 01 Dec 2010

เกมนะครับ

KINECT ADVANTURE 8/10

KINECT SPORT 8/10

DANCE CENTRAL 8.5/10

YOUR SHARPE FINESS 8/10

เท่าที่ได้เล่นนะครับ

peXXeq's Photo peXXeq 01 Dec 2010

ตามข้างบนเลยครับ

เพิ่ม kinectimal ไปอีกเกมส์ครับ เสือน่ารัก เล่นสนุก

สาวๆ เด็กๆ ชอบแน่นอน ผมเหลือ อีก 2 แมพจะจบแล้ว

voyevoda's Photo voyevoda 01 Dec 2010

แค่ KinectAdv ที่แถมมาก็เยี่ยมละ เหลือ AP เม็ดสุดท้าย ทำกับเพื่อนแล้วผมดันไม่ได้ซะงั้น fail มาก

KaNom's Photo KaNom 01 Dec 2010

YOUR SHARPE FINESS หาโหลดไม่ได้แฮะตอนแรกนึกว่าไม่หนุกเลยไม่มีคนเอามาลง

pattayabob's Photo pattayabob 01 Dec 2010

บอกกันไปหมดแล้ว จะเหลืออะไรให้ผมบอกละเนี๊ย

:o_shout:

morigan's Photo morigan 01 Dec 2010

Dance Central ครับ สนุกมาก

Dusamad's Photo Dusamad 01 Dec 2010

มีใครลองjoyride มั่งยังครับ

Post it ...!'s Photo Post it ...! 01 Dec 2010

View PostDusamad, on 01 December 2010 - 06:17 PM, said:

ตอนนี้มี demo ให้โหลดเล่นอยู่ครับ เข้า kinect hub ดู

barboon's Photo barboon 01 Dec 2010

เฮิยพี่เบ็ญจัดแล้ว เดี๋ยวผมตามไปครับ ว่าจะสอยกลางเดือนนี้

BookZ's Photo BookZ 01 Dec 2010

Dance Central โลดครับ

A-No?'s Photo A-No? 01 Dec 2010

View PostDusamad, on 01 December 2010 - 06:17 PM, said:

เกมนี้เห็นวีดีโอฝรั่งเล่นโชว์

เค้านั่ง ยกมือเหมือนจับพวงมาลัย แล้วอยู่เฉยๆ ไม่ขยับไม่กระดิกเลย

รถมันก็แล่นไปได้เรื่อยๆ จนจบ ได้ที่3ด้วยมั้งครับ

ผมว่าไม่น่าแตะนะ

Dusamad's Photo Dusamad 01 Dec 2010

View PostA-No?, on 01 December 2010 - 07:33 PM, said:

เค้านั่ง ยกมือเหมือนจับพวงมาลัย แล้วอยู่เฉยๆ ไม่ขยับไม่กระดิกเลย

รถมันก็แล่นไปได้เรื่อยๆ จนจบ ได้ที่3ด้วยมั้งครับ

ขอบคุณครับท่าน เกือบไปแล้วเชียว :o_worry:

View PostPost it ...!, on 01 December 2010 - 07:13 PM, said:

ตอนนี้มี demo ให้โหลดเล่นอยู่ครับ เข้า kinect hub ดู

ขอบคุณครับ แต่ยังไม่ได้ออนไลนืเลยครับ

Beemer's Photo Beemer 01 Dec 2010

View PostA-No?, on 01 December 2010 - 07:33 PM, said:

ข้อชี้แจ้งเรื่อง Joy ride ในวีดีโอที่ฝรั่งคนนั้นเล่นหน่อยนะครับ

เจ้าของวีดีโอ ชื่อ GELTONZ โพสข้อความนี้ไว้ใน comment ในวีดีโอ

"GELTONZ
1 week ago 10 @simoncrinson As I said in my follow-up video, this is only the demo but I did look and saw no difficulty options. I also found out it only auto-steers when sitting...which is just weird."

ซึ่งในวีดีโอนั่น ที่เลี้ยวเองนั้น เกิดขึ้นเฉพาะตอนนั่งเท่านั้น ผมไม่เข้าใจทำไมคนไทยถึงมั่วกันขนาดนี้ ถึงขั้นด่า kinect ด่าเกมส์นี้เลย เกมส์นี้ดีนะครับ ขอให้ลองเล่นดูหน่อย

ผมรู้เรื่องวีดีโอนี้มานานแล้ว แต่ไม่คิดว่ายังมีคนเชื่ออยู่อีก "มั่ว" ครับ เรื่องนี้ คนไทยอ่านไม่ละเอียดเองอีก

ขออัยจริงๆครับ ทนไม่ได้จริงๆ เพราะ Kinect มันค่อนข้างดีมากเลย

lift13's Photo lift13 01 Dec 2010

ซื้อหมดทุกเกมแหล่ะ ของเขาดีจิง

mennie's Photo mennie 02 Dec 2010

ห้ามแตะ Fighting Uncage นะครับ เกลือมาก

darkbenybot's Photo darkbenybot 02 Dec 2010

View Postmennie, on 02 December 2010 - 06:48 AM, said:

ห้ามแตะ Fighting Uncage นะครับ เกลือมาก
ไม่ทันแล้วครับ เกลือจิงๆ

NUVEAU's Photo NUVEAU 02 Dec 2010

คุ้นๆว่ะชื่อนี้ อาจารย์เบ็นนี่ นี่หว่า