`
←  << KINECT >>
Logo
»

Kinect㹤ͺͧҧʴǡѹ...

ͧ's Photo ͧ 30 Nov 2010

ตอนแรกว่าจะรอให้ราคาลงหน่อย สุดท้ายอดใจไม่ไหว ก็เลยถอยมาเมื่อวันอาทิตย์ มีเกมส์เดียว Kinect adventure ยอมรับสนุกจริงๆ ครับ จับการเคลื่อนไหวได้ทั้งตัว ส่วนเกมส์อื่นๆ กำลังโหลดอยู่ครับ

terry123's Photo terry123 30 Nov 2010

เกมส์ตอนนี้มีประมาณนี้ครับ
มี lock zone อยู่ 5 เกมส์ นอกนั้น region free ครับ
Adrenaline Misfits
Dance Masters
Dance Paradise
Deca Sports Freedom
EA Sports Active 2
ผมกำลังไล่โหลดเก็บอยู่ใกล้ครบเเระ อิอิ
:laugh:

Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image
Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image
Posted ImagePosted Image
Edited by terry123, 30 November 2010 - 12:17 PM.

ArPae's Photo ArPae 30 Nov 2010

ซื้อแล้วครับ Sensor แม่นยำพอสมควรครับ (ต้องอยู่ในบริเวณ The best นะครับ)

ที่สำคัญแปลกมากพอแฟนผมเข้ามาในเกมส์ Avatar ก็เป็นผู้หญิงด้วยอ่ะ (ผมเป็น Avatar ผู้ชายครับ)

XXVIII's Photo XXVIII 30 Nov 2010

ผมอยากได้เหมือนกันครับ

SAOSIN13's Photo SAOSIN13 30 Nov 2010

youre shap นี่มีโซนเอเชียยังคับ
แต่ dance central นี่แหล่มจริงๆ

logica's Photo logica 30 Nov 2010

lekkung, on 30 November 2010 - 10:16 AM, said:

จขกท เล่นแบบแท้ หรือกุ๊กกู๋ครับ
Fitness evolved นี่หาจากไหนเอ่ย
กำลังจะทำ link ไปให้ว่าร้านไหนมีของ แต่พอเข้าไปดูในเวบอีกทีขายหมดล่ะ ปกติก็จะมี Gameshop และ Nadz ของเข้ามาทุกอาทิตย์แต่มาแล้วหมดตลอดอยู่ใน stock ไม่นาน

ส่วนตัวผม Kinect น่าจะได้พรุ่งนี้บ่ายครับ สั่งไปตั้งแต่พฤหัส(ราคาเก่า) 5,498 บาท ราคารวมส่งแล้วด้วย(gaming oasis สั่งผ่าน Tarad.com จ่ายโดย Paysbuy ได้ส่วนลด 15%)
ส่วน Fitness Evolved สั่ง Nadz ไปแผ่นสุดท้ายของร้านพอดี ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าในเมือง สั่งผ่านไปรษณีย์ได้ของช้าหน่อยแต่ประหยัดไปได้หลายตังค์ :o_shame:

xTALOKx's Photo xTALOKx 30 Nov 2010

มีไว้ครอบครองแล้วเช่นกันครับ เหนื่อยเหงื่อท่วมและสนุกมากครับ เล่นเพลินครับ ได้ออกกำลังกายสุด ๆ :cat_yes:
แต่ผมไม่เคยเล่น Wii หรือ PS Move นะครับ ไม่รู้ว่าอย่างไหนจะสนุกกว่ากัน

อีกอย่างเกม Harry Potter ไม่แนะนำอย่างรุนแรงครับ ถ้าเล่นด้วย kinect มันจะเป็น challenge mode
แล้วมันไม่สนุกเลยครับ ร่ายเวทย์เมื่อยแขนมาก ๆ ต้องทำท่าชัก ๆ แขนจนเมื่อยสุด ๆ ถ้า review เต็ม ๆ ผมให้ 5/10 เลยครับ :o_yellow:

logica's Photo logica 30 Nov 2010

SAOSIN13, on 30 November 2010 - 12:42 PM, said:

youre shap นี่มีโซนเอเชียยังคับ
แต่ dance central นี่แหล่มจริงๆ
โซยเอเชียมีแล้วครับ จิ้มตรงนี้เลย

X-Sy's Photo X-Sy 30 Nov 2010

เข้ามาร่วมลงชื่อครับ ตอนนี้พับ PS3 ไปยาวเลย ตอนนี้มีอยู่ 11 เกมส์แล้วครับ

kongto's Photo kongto 30 Nov 2010

ถ้ามีเกม Dance ท่าเต้นและเพลงออกแนวเกาหลีนะ รับรองขายดีกว่านี้ ... เท่าที่เล่น ต้องบอกว่า เมื่อยแขน ครับขนาดเลี้ยงเสือยังเมื่อยเลย เมื่อวานมาเต้น Dance Central อีก คราวนี้ปวดเอวตามมา สงสัยต้องออกกำลังกายซะบ้างครับ

scanmanga's Photo scanmanga 30 Nov 2010

Dance Master Evolution EUR/JAP เอเชียเล่นได้
Your Shape Fitness Evolved EUR/JAP เอเชียเล่นได้

ผมเอาลงเครื่องแล้วเรียบร้อยรอสอย kinect อย่างเดียวเลยตอนนี้

BookZ's Photo BookZ 30 Nov 2010

Dance. Central. สนุกมากกกกกก

xStudio's Photo xStudio 30 Nov 2010

อยากเล่น Your Shape จัง

honmaru's Photo honmaru 30 Nov 2010

เว็ปบิดไม่ค่อยเห็นโผล่เลยอ่ะครับ เพิ่งรู้ว่าออกมาเยอะขนาดนี้แล้ว

A-No?'s Photo A-No? 30 Nov 2010

ไปเล่นของเพื่อนมา แล้วกำลังจะอดใจไม่ไหวแล้วครับ
ผมเองก็รู้สึกว่า เล่นคนเดียวก็สนุกมาก ไม่เหมือนอีกสองเครื่อง
ที่ชอบมากก็ dance central เพราะใฝ่ฝันอยากเป็นแดนเซอร์มานานแล้ว

WinZero's Photo WinZero 30 Nov 2010

ผมก็เล่นทุกวันนะ สนุกดี ...

kabuki2000's Photo kabuki2000 30 Nov 2010

:o_shame:สนุกมาก เล่นไปอายตัวเองไป ไม่ชอบตอนที่มันถ่านรูปตัวเองเลย

peXXeq's Photo peXXeq 30 Nov 2010

abominog, on 30 November 2010 - 11:47 AM, said:

อยากเห็นประธานตัวเป็น ๆ เล่นเกมส์นี้มาก อัพขึ้น facebook ให้ด้วยซิ มาแบ่งกันฮา นี้แค่นึกภาพตามยังฮาเลย :o_lol:

ปล. เกมส์นี้โคตรยากเล่น verteran ของ Black Ops ยังง่ายกว่านี้เลย ลองเล่นเมื่อคืน ซ้อมเต้นดู๊มันให้ 0 % :o_cry2:

รอพี่เคี้ยวโพสต์ละกันนะครับ แกถ่ายไว้แล้ว

RONAN321's Photo RONAN321 30 Nov 2010

กระแสแรงแบบนี้ หน้ามีห้องKinect ได้แล้วน้า^^

mosk's Photo mosk 30 Nov 2010

ภาพวันที่ไปซื้อที่ nadz ลองเครื่องกับคุณเหยี่ยวครับ