`

Jump to content

Ͷͧ˹¤Ѻ

2 replies to this topic

#1 miyalovic

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 29 November 2010 - 03:23 PM

คือ เข้าไปใน gt auto นอกจากล้างรถ อะไรต่างๆแล้ว ไปเจออันสุดท้ายที่จะเป็นการแต่งลายรถให้เป็นแนวรถแข่งหนะครับ แต่กดเลือกไม่ได้ครับ เกมมันฟ้องว่า รถคันนี้ใช้ไม่ได้
เลยอยากถามว่า การแต่งสีรถจะเป็นเหมือนาค 1-2 รึเปล่าครับ คือต้องแต่งชุดลดน้ำหนักรถให้ครบ 3 ระดับก่อนถึงจะลงสีได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

#2 B_BanK

ѡ

Posted 29 November 2010 - 03:43 PM

GT AUTo กับ tuning car ต่างกันเลยครับ

ตรง GT AUTO ข้อสุดท้าย มันเอารถไปทำเป็นตัวรถแข่งสนามให้เลยครับ แต่แพงมาก

เช่น EK9 เอาไปตรงข้อสุดท้าย รู้สึกจะ 110000 Cr นะครับ

#3 miyalovic

ѡ鹤

Posted 29 November 2010 - 05:53 PM

อูย อยากได้อารมณ์เหมือนาค 1-2 อ่ะครับ เอารถธรรมดาไปแต่งลาย แหล่มสุดๆ ขอบคุณที่ตอบนะครับ