`
←  Gran Turismo 5
Logo
»

Ͷ Online GT 5 ա͹ФѺ

sirowzkung's Photo sirowzkung 26 Nov 2010

ของผม GT5 Zone3 Hk

พอดีผม Online โดยใช้ ID US ไม่ได้ มันขึ้น network close น่ะคับ
แต่ Online โดยใช้ ID HK ได้

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า เพื่อนที่ซื้อ แผ่น โซน3 ไป สามารถ Online โดยใช้ ID US ได้ไหมคับ

zeronet's Photo zeronet 26 Nov 2010

ผมใช้ PSN thai online zone 3 หนะครับก็ไม่ีปัญหานะครับ nat2
ขอบ่นหน่อยจอยกันยากเหลือเกิน จะชวนเพื่อนมาแข่งกันก็ไม่มี ต้องบอกชื่อห้อง
ที่แสนจะยาวเหยียดให้จอย - - ''

Bigpao's Photo Bigpao 26 Nov 2010

ผมใช้ ID US ใช้แผ่น Zone3 เล่น Online เมื่อคืน เล่น 8คันก็ลื่นดีครับ มีหลุด 2ครั้ง ภายใน 4ชม. host เป็นห้องคนไทยครับ
Online เสียตรงที่ไม่สามารถจำกัดClass ได้ เอาPSสูงมาแข่งกับPSต่ำได้

ปล. ใครเล่น GT5 Online รบกวน add มาทีครับ
PSN ID : Bigpao
Edited by Bigpao, 26 November 2010 - 07:46 AM.

GT4's Photo GT4 26 Nov 2010

เดี๋ยวต้องไปลองดูหน่อยพอดี ใช้แผ่นโซน 3 เข้า PSN HK อยู่