`

Jump to content

error Դҡѧ䧤Ѻ

1 reply to this topic

#1 bobobobo_rider

ѡдѺ٧鹷 3

• High Royal Executive Members

Posted 25 November 2010 - 10:42 PM

เข้าในห้องนั่งเล่นที่ DGO โดยใช้ iphone อ่ะครับไม่สามารถดู File vdo ได้แต่เปิดจาก PC สามารถดูได้ตามปรกติครับ บางครั้งเข้าก็จะไม่มีรูปรีวิวขึ้นเป็ฯแค่ลูกศรเฉย ๆ พอกดไปก็จะเป็นหน้าจอดำ ๆ โหลด ๆ แล้วก็จะเด้งกลับมาดังรูปครับ แต่ถ้านำลิงค์ตรงจาก youtube ไปเสิจแล้วเปิดดูก็สามารถเปิดดูได้ตามปรกติครับ แต่ไม่สามารถเปิดดูได้ถ้าหากลิงค์ถูกนำมาแปะไว้ในเว็ปครับ

ต้องขอโทษในที่นี้ด้วยที่อาจจะตั้งกระทู้ที่เหมือนจะซ้ำแต่ไม่ซ้ำกับกระทู้ด้านล่างครับ ขอบคุณครับ

#2 paon

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 29 November 2010 - 11:28 AM

ลองผ่าน wifi ได้ใหมครับ