`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

зID RB3Ѻ

Laml3o's Photo Laml3o 24 Nov 2010

ขอตั้งใหม่แล้วกันครับเนื่องจากบางท่านก้ไม่ได้เล่นแล้ว
ไอดีอะไร เล่นเครื่องดนตรีอะไร เครื่องอะไร ลงไว้ได้เลยครับ
ช่องนี้เล่นคนเดียวแทบจะตลอดผมเหงา :sorry3:
Barefskie กีต้าร์ เบส คีย์บอร์ด ร้อง PS3
MingTH กีตาร์ เบส PS3
the-red-77 กีต้าร์ เบส ร้อง PS3
Atipat กีต้าร์ กลอง PS3
FreezingATMSPHR กีต้าร์ PS3
JaneMaverickTH กลอง กลองโปร PS3
KuLiKoYeTzDo ทุกอย่าง PS3
Edited by Laml3o, 04 December 2010 - 03:37 PM.

L-JacK's Photo L-JacK 25 Nov 2010

อ้าว ผมไม่ยักรู้นะเนี่ยว่า เรามีกันและกันแล้ว(PSN) :o_shame:

ถึงว่าตอนแรกเห็น เล่น RB2 หลังๆกลายเป็น RB3 ไปละ

ว่าจะไปซื้ออยู่เหมือนกัน แต่ผมเผลอลบไฟล์เกมส์ที่เก็บเพลงโหลดไว้ เพลงโหลดหายเกลี้ยงเลย ต้องนั่งโหลดใหม่อีก:cry:

MingLive's Photo MingLive 25 Nov 2010

MingTH กีตาร์ เบส PS3 ครับ

Laml3o, on 24 November 2010 - 10:00 PM, said:

ขอตั้งใหม่แล้วกันครับเนื่องจากบางท่านก้ไม่ได้เล่นแล้ว
ไอดีอะไร เล่นเครื่องดนตรีอะไร เครื่องอะไร ลงไว้ได้เลยครับ
ช่องนี้เล่นคนเดียวแทบจะตลอดผมเหงา :sorry3:
Barefskie กีต้าร์ เบส คีย์บอร์ด ร้อง PS3

ปล. วันก่อน ขอโทษจริงๆนะครับ ที่เพลงสุดท้ายเล่นไม่จบ แฟนเข้าบ้านไม่ได้ โทรตาม เลยต้องรีบวิ่งไปเปิดประตูให้หนะครับ
ขอโทษจริงๆคร้าบบบ :o_sorry:

the red's Photo the red 25 Nov 2010

PS3 - the-red-77

กำลังว่าจะติดเน็ทไว้เล่นอยู่นะ เหอๆ

กีต้าร์(เบสก็ได้)และร้อง

Level : นู๊บๆของEX

semper fi's Photo semper fi 25 Nov 2010

PSN ID : Atipat ครับ :music:

ตำแหน่ง : กลอง (ผมเอง) ที่เหลือ (น้อง)

Freezing_Atmosphere's Photo Freezing_Atmosphere 26 Nov 2010

PSN: FreezingATMSPHR ครับ
ปกติเล่น Drums ถ้าอยู่ไทย
ตอนนี้มาเรียนเล่นได้แต่ Guitar ครับผม

hey008's Photo hey008 29 Nov 2010

JaneMaverickTH
กลอง Pro Mode ได้แค่ Medium กับ Hard ส่วน Expert ได้แค่เพลงง่าย ๆ ไม่กี่เพลง :o_worry:

KulikO`'s Photo KulikO` 04 Dec 2010

PSNID : KuLiKoYeTzDo ครับผม

มีครบทุกเครื่องดนตรี แต่ชอบตีกลองเปนชีวิตจิตใจครับ :o_love:

มือใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :hi: