`

Jump to content

GT5 intro title z3繵ǡѹѺz2

6 replies to this topic

#1 supernamax

SUPERNAMAX

• High Royal Executive Members

Posted 24 November 2010 - 09:49 AM

พอดีชอบเพลงของโซนญี่ปุ่นครับ(moon over the castle)แล้วถ้าซื้อโซนญี่ปุ่นมาจะปรับาษาได้เปล่าครับแล้วเพลงประกอบในเกมส์ผมเล่นมาตั้งแต่าค1แล้ว usกับjpnไม่เหมือนกันเลยjpnจะเพราะกว่า นี่เป็นความชอบของผมนะครับ รบกวนถามคนมีแผ่นโซน3ครับ:music:

#2 supernamax

SUPERNAMAX

• High Royal Executive Members

Posted 24 November 2010 - 10:25 AM

พอดีเข้าใจว่าโซนสามน่าจะเป็นตัวเดียวกันกับญี่ปุ่น แต่ยังไม่ค่อยมั่นใจคร้าบ พอดีจะไปเอาโซนสามมาวันนี้แล้วถ้าไม่เหมือนจะได้รอเอาโซนญี่ปุ่น รบกวนด้วยนะคร้าบช่วยดูที่ลิ้งค์ว่า เหมือนกันกับในโซนสามรึปล่าวคร้าบ วอนผู้รุ้ตอบด้วยนะคร้าบ คนเล่นโซนสามที่เคารพ อิอิ:help: (ถ้าใครเล่นญี่ปุ่นมาตั้งแต่าคแรกน่าจะทราบนะคร้าบ) :dance_left: :smart:

#3 GT4

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 24 November 2010 - 10:46 AM

เหมือนผมเลยเก็บโซนญี่ปุ่นมาตลอดาคนี้คงซื้อเหมือนเดิม

#4 Kazuya

!!!

Posted 24 November 2010 - 11:18 AM

เหมือนกันครับ ไม่ชอบเพลงประกอบ ver.ฝรั่ง เลย โดยเฉพาะเพลงตอนแข่ง เหอะ.. :nothing:

#5 supernamax

SUPERNAMAX

Posted 24 November 2010 - 11:38 AM

ปัญหาหนักเลยคือเรื่องาษาในเกมส์ แต่ผมเห็นรีวิวของโซน2ที่มีปรับาษาในออฟชั่นได้ แต่กลัวของยุ่นไม่มีให้ปรับครับ แต่ไม่อาจทราบได้เพราะโซนยุ่นยังไม่มีของมาครับ อยากเล่นมากจะรอยุ่นก็แทบจะรอไม่ไหวแล้ว ผมไปหาดูเดโมโซน3ในยูทูปแล้วครับแต่ไม่เห็นมีเลยครับบ้านผมเองก็อยู่อยุธยา ร้านที่นี่ไม่มีแผ่นgt5เลยครับกะว่าจะไปซื้อโซน3ก็ยังคิดหนักอยู่ว่ามันจะไม่เหมือนของยุ่น รบกวนคนรักรถโซน3ที่ครับช่วยดูเดโมตอนเปิดเกมส์ทีครับว่าเหมือนในลิ้งนี้หรือเปล่า
รบกวนดูให้จบด้วยครับขอบคุณมากกกก

#6 pulohid

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 24 November 2010 - 04:11 PM

มาเก็บข้อมูล

#7 a5085

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 24 November 2010 - 04:48 PM

View Postsupernamax, on 24 November 2010 - 11:38 AM, said:

ปัญหาหนักเลยคือเรื่องาษาในเกมส์ แต่ผมเห็นรีวิวของโซน2ที่มีปรับาษาในออฟชั่นได้ แต่กลัวของยุ่นไม่มีให้ปรับครับ แต่ไม่อาจทราบได้เพราะโซนยุ่นยังไม่มีของมาครับ อยากเล่นมากจะรอยุ่นก็แทบจะรอไม่ไหวแล้ว ผมไปหาดูเดโมโซน3ในยูทูปแล้วครับแต่ไม่เห็นมีเลยครับบ้านผมเองก็อยู่อยุธยา ร้านที่นี่ไม่มีแผ่นgt5เลยครับกะว่าจะไปซื้อโซน3ก็ยังคิดหนักอยู่ว่ามันจะไม่เหมือนของยุ่น รบกวนคนรักรถโซน3ที่ครับช่วยดูเดโมตอนเปิดเกมส์ทีครับว่าเหมือนในลิ้งนี้หรือเปล่า
รบกวนดูให้จบด้วยครับขอบคุณมากกกก
อยู่อยุธยาอยู่แถวไหนครับ :o_lol: