`
←  << KINECT >>
Logo
»

Auto-steering car racing game on Kinect

ultimize's Photo ultimize 22 Nov 2010

Geltonz เล่นเกม Kinect Racing โดยไม่ต้องทำอะไร ไม่ต้องโยกตัว เกมมันก็หลบเอง เลี้ยวเอง ก็ได้ที่ 3 ฮาดี เกมเล่นเองแบบนี้เหมือนกับ Dance Central เปล่าที่ไม่ต้องทำอะไรเกมก็เล่นของมันเอง

arterart's Photo arterart 22 Nov 2010

-*- มันเห็นไม่กระดิกตัว มันเรย auto play เปล่า ฮ่าๆๆ :cat_yes:

football's Photo football 22 Nov 2010

55+ นั่งนิ่งเลย

WinZero's Photo WinZero 22 Nov 2010

เกมนี้ไม่เคยได้ยินชื่อ

dance central เราต้องทำท่าถึงจะผ่านไม่ใช่รึ

ปล.เพิ่งเห็นว่า จขกท มาจากฝั่ง ps 3 สนใจ Kinect เหมือนกันรึครับ อิอิ ...

Edit แก้ ถ้ามันคือ Joy ride ตามที่ คห ล่างๆบอก ผมโหลดเดโมมามันไม่ได้ขับเองแบบนี้นะ นี่มันพวกสร้างเรื่องเองป่ะนี่ ...
Edited by WinZero, 22 November 2010 - 10:30 AM.

honmaru's Photo honmaru 22 Nov 2010

ผมดูยังไงมันก็ Fake อ่ะครับ สังเกตุจากแสงสะท้อนจากทีวีบางภาพมันไม่เกิดการสะท้อนไปที่ตัวคนเล่นอ่ะครับ เหมือนกับเอาถาพตอนเล่นของตัวเองเป็นช็อตๆมาแปะๆกันให้ดูขยับนิดหน่อยเท่านัั้นเองแสงสะท้อนก็มีบ้างในบางครั้งซึ่งดูเหมือนกับตั้งใจอ่ะแต่ไม่ทั้งหมดอ่ะ

ว่าแต่มันเกมส์อะไรเนี่ยมีด้วยหรอเนี่่ย
Edited by honmaru, 22 November 2010 - 10:23 AM.

mennie's Photo mennie 22 Nov 2010

เกมนี้ไม่เคยเห็นครับ

Dance Central ลองยืนเฉยๆแล้วครับ ไม่ได้คะแนนครับ เต้นผิดก็ไม่ได้คะแนนครับ เต้นตามแต่ยกแขนผิดโยกผิดก็ไม่ได้คะแนน หรือถ้าได้ก็ไม่มากครับ

edit : เพิ่งเปิดดู เกมนี้คือ Joy Ride จริงๆด้วย
Edited by mennie, 22 November 2010 - 10:29 AM.

MY_POP's Photo MY_POP 22 Nov 2010

View PostWinZero, on 22 November 2010 - 10:21 AM, said:

เกมนี้ไม่เคยได้ยินชื่อ

dance central เราต้องทำท่าถึงจะผ่านไม่ใช่รึ

ปล.เพิ่งเห็นว่า จขกท มาจากฝั่ง ps 3 สนใจ Kinect เหมือนกันรึครับ อิอิ ...

Kinect มันเจ๋งจริงๆื ครับ ฝั่งไหน แม้ิืกระทั่ง Wii เค้าก็สนใจครับ มันเป็น นวัตกรรม

yanpiece's Photo yanpiece 22 Nov 2010

อ๊า ตัวนี้ชื่อเกม Kinect Joy Ride ครับ

ขอบคุณครับ

xStudio's Photo xStudio 22 Nov 2010

Kinect Joy Ride ลองโหลดเดโมมาเล่นก็สนุกดีนะครับ

lego's Photo lego 22 Nov 2010

มา confirm คับว่า Dance Central ต้อง ขยับตัวด้วย ไม่งั้นไม่ได้ถึง 5 ดาวทอง (เหะๆๆ) :cat_dance:

มันก็จะมีแค่บางท่าครับ ที่บางทียืนนิ่ง แล้วมันตรงกับท่าที่ให้เต้นพอดีก็ได้แต้ม แต่ไม่ถึง Flawless

BookZ's Photo BookZ 22 Nov 2010

Joy Ride สนุกดีครับผม

แต่ยังไงก็ให้ที่ 1 กับ Dance Central ครับ ^^

xStudio's Photo xStudio 22 Nov 2010

:o_shout: อยากเล่นๆๆๆ Dance Central :o_shout:

lekkung's Photo lekkung 22 Nov 2010

kinect ของเค้าดีจริงๆนะ มายืนยันอีกเสียง

jason555's Photo jason555 22 Nov 2010

น่าเล่นมากกกกก

kua's Photo kua 22 Nov 2010

น่าเล่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :act_right:

's Photo 22 Nov 2010

:o_lol: นั่งนิ่งจริงๆ

ผมว่า MAP มันช่วยด้วยแหละ คือพอไม่เลี้ยวมันดันตัดเข้าทางลัดพอดี

KunJOBz's Photo KunJOBz 22 Nov 2010

5555+ สบายเลยงี้

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 22 Nov 2010

Dance Central เล่น Poker Face เพลงเดียวก็คุ้มละครับ อิอิ

รอ MJ Experience อยู่ อิอิ

BookZ's Photo BookZ 22 Nov 2010

ตอนนี้เต้นเพลง. Satisfaction. แทบบ้าเลบครับ ยากโคด

lego's Photo lego 22 Nov 2010

กำลังเก็บ ดาวทอง แต่ละเพลงครับ มาติดเพลง I know you want me ท่ามันดู งงๆ :o_worry: