`
←  << KINECT >>
Logo
»

kinect adventure

peXXeq's Photo peXXeq 21 Nov 2010

มันเอามาเล่นยังไงครับ อยากลอง Fitness ดูซะหน่อย

voyevoda's Photo voyevoda 21 Nov 2010

เหมือนว่าจะมีแค่ใน US นะ แผ่น jp ไม่มีถามท่าน NiCK มาเหมือนกัน

อ่านบอร์ดฝรั่งเค้าก็บอกว่า มันจะอยู่ซ้ายล่าง ในหน้าแรกที่เป็นเม็ดกลมใหญ่ๆที่มีชื่อเกม KienctAdventure ไว้กด start อะ (หน้าที่มี avatar โผล่มาขยับตามเราอันแรกนั่นหล่ะ)

ผมเปิดดูก็ไม่เห็นจะเจอ ก็คงไม่มีตั้งแต่แรกอย่างที่เค้าบอกมา หรือ อาจจะเป็นเพราะ patch (แต่ไม่น่าจะใช่ จะ patch ปิดไปเพื่อ?)
Edited by voyevoda, 21 November 2010 - 04:00 PM.

xStudio's Photo xStudio 21 Nov 2010

ไม่มีเหมือนกันอะ

royviter's Photo royviter 21 Nov 2010

มีไม่ใช่เหรอ ของผมเป็น jp เมื่อเช้ายังลอง demo yourshape อยู่เลย
หน้าที่ให้กด start กดค้างที่ซ้ายล่าง จะมีให้เลือก demo อยู่นะ มี yourshape, joy ride กับอีกเกมจำไม่ได้

tonoboon's Photo tonoboon 21 Nov 2010

ผมก้อไม่เห็นเหมือนกัน หาอยู่ อยากลองเกมส์อื่นๆ

WinZero's Photo WinZero 22 Nov 2010

ผมก็ไม่มี...

voyevoda's Photo voyevoda 22 Nov 2010

ขอถามท่านที่เจอนะครับ (royviter) ได้ต่อ online , update game ไหมครับ ผมหายังไงก็ไม่เจอ กำลังสงสัยว่า patch มันมาอุด

royviter's Photo royviter 22 Nov 2010

อืมม ตอนผมลอง ผมยังไม่ได้ต่อ online นะ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองดูอีกที

tonoboon's Photo tonoboon 22 Nov 2010

รอฟังๆๆๆ

mennie's Photo mennie 22 Nov 2010

ผมซื้อมาแล้วนะ Fitness เจอไปคลาสแรกขาเดี้ยงเลย ได้แรงดีจริงๆ

xStudio's Photo xStudio 22 Nov 2010

mennie, on 22 November 2010 - 08:24 AM, said:

ผมซื้อมาแล้วนะ Fitness เจอไปคลาสแรกขาเดี้ยงเลย ได้แรงดีจริงๆ

สนุกมะครับ ว่าจะซื้อให้แฟนเล่นอยู่

tonoboon's Photo tonoboon 22 Nov 2010

สรุปมานอยู่ตรงไหนครับ

paikun's Photo paikun 22 Nov 2010

royviter, on 21 November 2010 - 08:40 PM, said:

มีไม่ใช่เหรอ ของผมเป็น jp เมื่อเช้ายังลอง demo yourshape อยู่เลย
หน้าที่ให้กด start กดค้างที่ซ้ายล่าง จะมีให้เลือก demo อยู่นะ มี yourshape, joy ride กับอีกเกมจำไม่ได้
ถามนิดนะครับ adventure แผ่น jp เป็นภาษาอะไรครับ

royviter's Photo royviter 22 Nov 2010

ภาษาอังกฤษครับ :)

Takuya's Photo Takuya 22 Nov 2010

เหมือนมันจะเล่นไปเรื่อยๆ แล้วมันจะโผล่มานะ

ของผมยังไม่โผล่มา แต่ไปเล่นที่ร้าน Gameshop สยาม อยู่ดีๆ มันก็โผล่มา

ลองแล้ว อยู่ด้านซ้ายล่าง มีคำว่า demo เลย ในหน้า ที่ให้กด start
เอ หรือของผมไม่ใช่ JP หว่า

tonoboon's Photo tonoboon 23 Nov 2010

สรุปว่า ต้องเล่นไปเรื่อยๆหรอครับ???

xStudio's Photo xStudio 23 Nov 2010

อาวววว ต้องเล่นไปเรื่อยๆๆก่อนใช่มะครับ

Private Ryan's Photo Private Ryan 24 Nov 2010

royviter, on 22 November 2010 - 07:45 PM, said:

ลองแล้ว อยู่ด้านซ้ายล่าง มีคำว่า demo เลย ในหน้า ที่ให้กด start
เอ หรือของผมไม่ใช่ JP หว่า

คู่มือลุงมีภาษาอังกฤษบ้างไหมง่ะ? วันไหนมาตีปิงปอง joy ride ดีกว่า :nothing: