`

Jump to content

ͧҡ͹Ҥش

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 lift13

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 21 November 2010 - 02:24 PM

ผมซื้อของโซน 3 มา ใช้ psn ฮ่องกง เล่น แต่ เล่นกี่ครั้ง ในหมวดออนไลน์ มันก็ไม่เคยค้นหาเจอคนเล่นออนไลน์ เลย ทั้งที่โหมดคนเล่นทำคะแนนท็อปออนไลน์ ก็มีโชว์อยู่ครับ เกมอื่นเจอ หรือเป็นเพราะผมยังไม่เคยนเล่นแบบคนเดียวก่อนครับ

ส่วนกรณีเกม sd vs raw 2011 ทำไง ให้เล่นกับคนออนไลน์ไม่กระตุก ผมใช้ psn ฮ่องกง แผ่นโซน 3 กับเน็ต 6 m ของทรู แต่ไม่ได้เปิด เชื่อมต่างประเทศไว้ เพราะราคาแพง ส่วนโมเด็มก็ปกติครับไม่มีปัญหาอะไร