`
←  << KINECT >>
Logo
»

KINECT Ǩ!!

xTALOKx's Photo xTALOKx 17 Nov 2010

แฮ่ พี่บ๊องโทรมาแล้ว ราคาประมาณ 5900 ครับ ประมาณนะ

ส่วนใครจองหน้าเว็บได้วันศุกร์ตามที่ประกาศไว้ครับ

ปล. พรุ่งนี้ดู harry อย่างสบายใจ ไม่ต้องรีบร้อนมาเล่น ฮ่า ๆ :congrat:

football's Photo football 17 Nov 2010

สนใจแต่ตอนนี้ผมช็อต

RONAN321's Photo RONAN321 17 Nov 2010

เดี๋ยวจาแวะไปชม...ตัวเป็นๆ^^

KunJOBz's Photo KunJOBz 17 Nov 2010

ที่ Nadz ที่ Gcorner จะมีไหมครับ
ผมสะดวกมากกว่า ไม่อยากไป สะพานเหล็กโครตไกล+รถติด

Junggo's Photo Junggo 17 Nov 2010

กล้องไฮโซมาถึงบ้านแล้วหราเนี้ยะ เมืออาทิตย์ก่อนเพิ่งปล่อย Move ทิ้งไป เพื่อ สิ่งนี้ที่ลอยคอเลยคับ :love2:

peXXeq's Photo peXXeq 17 Nov 2010

ไรท์แผ่น Dance central รอมาหลายวันแล้วเนี่ย

virusman ®'s Photo virusman ® 17 Nov 2010

มันใช้กับเครื่องแปลงได้ใช้มั้ยครับ

mennie's Photo mennie 17 Nov 2010

รอสอยมือสองดีกั่ว บ่จี๊

overtune's Photo overtune 17 Nov 2010

View Postmennie, on 17 November 2010 - 07:28 PM, said:

รอสอยมือสองดีกั่ว บ่จี๊

นึกว่ารอบนี้แฟนพี่จะจ่ายให้สะอีก

scanmanga's Photo scanmanga 17 Nov 2010

ยังใหม่อยู่ตอนนี้คงต้องรอราคาตกก่อน

Tatasaray's Photo Tatasaray 17 Nov 2010

เพิ่งไปสะพานเหล็กมาสักครู่นี้ล่ะครับ (ก่อนอ่านกระทู้นี้ เลยไม่ทราบ) :o_worry:

สัมผัสได้เลยครับว่า คนเยอะ(อยู่ร้านนึง แต่โดยรวมในสะพานเหล็ก คนไม่เยอะครับ)
แว๊บไปชะโงกดูร้านนั้นมา เห็นเจ้าของร้านชื่อดัง(ที่ใส่แว่น)อยู่ด้วย แต่เหมือนของจะยังไม่มาครับ
แต่น่าจะมีคนมาถามเรื่อง Kinect นี้เหมือนกัน (เจ้าของร้านทักผมด้วย :o_shame: แต่ผมยังไม่มีตังซื้อหรอกนะครับ ฮี่ๆ)

เดินดูสะพานเหล็กเรื่อยๆ เท่าที่เห็นคือ เกมแผ่นไม่แท้ของ Kinect วางขายกันเยอะพอดูเลยครับ
(ขนาดกล้องยังไม่มานะครับนี่ ซื้อเกมไปรอกันเลย ขนาดผมเห็นยังอยากซื้อไปรอกับเค้าเหมือนกัน แฮะๆ ค่าย Ubi ขวัญใจผมออกเกม Kinect ซะเยอะด้วย Fighters Uncaged ปกสวยดี)
*เวลาคนมาซื้อเกม คนขายก็จะพูดว่า "เกมพวกนี้กล้องยังไม่มานะพี่" เกือบทุกครั้ง แต่เกม Kinect มันมีเยอะและอยู่หน้าแรกใครก็อยากซื้อล่ะ...55 หรือจริงๆเค้ากะรอกล้องมาก่อน แต่เราดันไปก่อน)*
ผมว่าปกเกมอันใหม่ของ Kinect นี่มันดูสวยเท่ห์ดีครับ ดูสดใสดี

แต่ที่แปลกครับ คือ เครื่อง XBox 360 S ผมแทบไม่เห็นในสะพานเหล็กเลยล่ะครับ(คงจะมีขายแต่ผมคงไม่ได้เห็นเอง หรือ อาจจะรอตัวเครื่องชุด Kinect เลยก็เป็นไปได้ครับ)
ส่วนเรื่อง Kinect ในสะพานเหล็ก ณ เวลาที่ผมไปยังไม่เห็นสักร้านนะครับ (ประมาณ 5 โมงเย็น)
ทำไม ทำไม เครื่องเกมที่ขายกันตอนนี้ ผมเห็นแต่ Playstation 3 วางกันเป็นตั้งทุกร้านเลยนี่ สงสัยจะมาแรงจริงๆ
อ๋อ ส่วนเครื่อง Wii สีแดง ก็เป็นรุ่นที่มีขายกันเยอะแล้วครับ (พร้อม Wii Remote Plus)

...รู้งี้ไปวันพรุ่งนี้ดีกว่า :o_cry: ดีที่วันนี้รถไม่ติดนะนี่

ชอบชื่อกระทู้นี้มากเลยล่ะครับ (เรียกอารมณ์ร่วมได้ดีเลย เหมือนมาแล้วเลย ฮ่าๆ) :o_lol:

มันใช้กับเครื่องแปลงได้ใช้มั้ยครับ
ตัวอุปกรณ์น่าจะได้ครับ แต่ตัวเกมไม่แน่ เพราะผมเห็นร้านขายเกมยังมีปัญหาเรื่องเกมใหม่ๆกับ Dashboard ใหม่เหมือนกัน กว่าจะเคลียร์กันได้

ETF's Photo ETF 17 Nov 2010

ของเริ่มเข้ามาแล้ววว :o_love:

voyevoda's Photo voyevoda 17 Nov 2010

จริงๆมันควรจะไม่เกิน 5500 มั้งนะ เพระาใน PA ก็ขายที่ 5000 เกือบถ้วน , ในไทยเห็นของมักจะราคาถูกกว่า PA ซะมากกว่า เท่าๆกันก็พอมี แต่ยังไงก็อยากเล่น Kinect ว๊ากๆๆ

TAKUMI's Photo TAKUMI 17 Nov 2010

ราคาแรงไป :o_smoke:

VisionX's Photo VisionX 17 Nov 2010

ก็น่าสนใจอยู่ ว่าแต่ราคานี้มีเกมแถมด้วยมั้ยอ่ะครับ
จริง ๆ อยากได้ Bundle keyboard Rockband3 มากกว่า

exam0083's Photo exam0083 18 Nov 2010

ได้เสียตังค์กันอีกแล้วครับ น่าเล่นใช่ย่อย

stillenigma's Photo stillenigma 18 Nov 2010

View PostVisionX, on 17 November 2010 - 11:33 PM, said:

ก็น่าสนใจอยู่ ว่าแต่ราคานี้มีเกมแถมด้วยมั้ยอ่ะครับ
จริง ๆ อยากได้ Bundle keyboard Rockband3 มากกว่า
ผมก็อยากได้keyboardรอก็แล้ว สั่งจองก็แล้วยังไม่เห็นวี่แวว
ป.ล.เห็นราคาที่หน้าเว็บ5990นะครับอีก10บาท6000 ผมว่าของมาล็อตแรกๆจะแพงหน่อยถ้ารอซักพักราคาคงจะลงบ้าง ผมเองกะสอยช่วงใกล้ๆปีใหม่รอเค้าแก้ap2.5ได้ก่อนแต่ตอนนั้นจะมีของเหลือไหมเนี่ย

Darth's Photo Darth 18 Nov 2010

ถ้าไม่ติดผมต้องรีวิวเกม PS Move ผมน่าจะได้ลองแล้ว

แต่ วัน สองวันนี้ผมจะรีวิวให้อ่านแน่ครับ
รออ่านได้เลย

xStudio's Photo xStudio 18 Nov 2010

อยากเล่นแล้วววววว

madzdog's Photo madzdog 18 Nov 2010

น่าสนคับ แต่รอเงินก่อน อิอิ