`

Jump to content

ͶѺѧայ

4 replies to this topic

#1 tomtang

ѡ§

• High Members

Posted 10 November 2010 - 06:30 PM

ยังไม่มีกีตาร์ซักตัวเลยครับ เลยอยากรู้ว่าแนะนำเป็นกีตาร์ของชุดบันเดิ้ลไหนที่คุณาพโอเคสุดครับผม
รวมถึงผมไปเห็นตัวนี้ที่ PA ชุด Aerosmith นี้โอเคมั้ยครับ สามารถเล่นได้กับทางฝั่ง Rockband ด้วยรึเปล่าครับผม

ขอบคุณครับ

#2 Laml3o

ѡдѺ٧鹷 2

• Royal Executive Members

Posted 10 November 2010 - 07:18 PM

าค5หรือWORก็ได้ครับ ถ้ายังไม่มีแผ่นซื้อWORดีกว่า

#3 ccji

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 10 November 2010 - 08:31 PM

อย่าลืมบวกค่าส่ง+ประกัน(อย่างน้อยๆก็พันกว่าๆ) และยังอาจมีปัญหาอื่นๆอีกเ่ช่น าษี สูญหาย ชำรุด

ลองไปเดินหาดูแถวสะพานเหล็ก คลองถมดีกว่า ต่อเก่งๆหน่อยอาจได้ถูกกว่าด้วยซ้ำ

#4 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 10 November 2010 - 09:26 PM

กีต้าร์GHเล่นได้ทุกเกม กีต้าร์RBเล่นGH3กับASไม่ได้เท่านั้น

ถ้าจะไปเดินหาซื้อ ของWORตอนนี้หาได้ง่ายสุด
ส่วนRB รอเก็บตกในบอดเอาน่าจะง่ายกว่า หะหะ

#5 tomtang

ѡ§

• High Members

Posted 11 November 2010 - 10:58 AM

ขอบคุณครับ มีท่านใดแนะนำร้านที่ซื้อกีตาร์บันเดิลนี้นอกจากร้าน nad บ้างมั้ยครับ
อยากได้ราคามาลองเปรียบเทียบ