`

Jump to content

DJhero Ѻ úǹͧ纴

3 replies to this topic

#1 nekopom

ѡ§

• High Members

Posted 06 November 2010 - 10:15 PM

เพิ่งเริ่มเล่นครับ กำลังเล่นภาคแรกอยู่ อยากถามว่าถ้าจะเก็บดาวปลดของ ต้องเล่นโหมด normal ขึ้นไปรึเปล่าครับ เพราะบางเพลงได้ไม่ถึง 5 ดาว ไม่ต้องพูดถึง hard เลยไม่รู้ว่าจะเล่นไหวมั้ย :o_worry:

เลยอยากทราบว่ามีวิธีเก็บดาวยังไงบ้างครับ

#2 stillenigma

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 06 November 2010 - 10:57 PM

ผมจำได้แต่ว่าnormalก็เก็บได้นะครับ ไม่แน่ใจว่าถ้าง่ายกว่าnormalจะได้หรือเปล่าแต่คิดว่าได้นะครับ

#3 nekopom

ѡ§

• High Members

Posted 07 November 2010 - 10:11 PM

ขอบคุณครับ เท่าที่ผมลองเล่นดูโหมด easy กลับจับจังหวะยากกว่า normal อีก คงต้องพยายามเก็บ normal ดูก่อนล่ะครับ ตอนนี้เหลือดีเจอีก 2-3 คน แต่ชุดยังเหลืออีกเพียบเลย
ว่าจะเล่นให้จบภาคแรกก่อนแล้วไปต่อภาค2 ลอง demo แล้วสนุกดี

#4 neokung

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 08 November 2010 - 02:12 AM

ของผมเล่นแต่ภาค2 เล่นnormalเก็บครบทุกดาวปลดล็อคทุกอย่างครบแล้ว เล่นภาค2เมื่อไหร่add PSNมาเล่นด้วยกันได้เน้อ :act_right: