`

Jump to content

ҧŹѡѧ䧤Ѻ (fifa 11)

1 reply to this topic

#1 mume

ѡ֡ѴдѺ 2

• High Members

Posted 05 November 2010 - 12:55 PM

ทำไม าคนี้มันไม่เห็น เกท ที่ นักแตะจะเก่งขึ้นแถมบาง ตัวบอก max potential อีก

ที่จะถามคือ ผมมีนักแตะ มัน เล่นดี แล้ว โคชมันส่งเมลล์มาบอก give him play in prominent rool ...... will boost him..

แต่คือมันได้เปนกับตันทีมแล้วอะ จนไปปรับตรงไหนอีก นักแตะถึงจะรุ้ว่าผมว่ามันเล่นดีอะคับ

#2 b777

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 12 November 2010 - 08:52 PM

มันหมายถึงว่าให้พยายามให้ตัวนั้นได้ลงเล่นเป็นตัวจริงไม่ใช่หรอครับ... หรือว่าให้ตัวนั้นได้ลงเตะบ่อยๆอ่ะ จะได้ทำให้พัฒนาความสามารถได้เยอะๆไงครับ... ผมว่าประมาณนี้มากกว่า :o_worry: