`

Jump to content

++ Fifa 11 ԧ 蹡 ??? ++

1 reply to this topic

#1 HunterxHunter

ѡ֡ѴдѺ 2

• High Members

Posted 30 October 2010 - 12:08 AM

พอเวลากด fitness shot ปุ่ม RB แล้วยิง มันจะปั่นโป้งอย่างเดียวอ่ะ อยากให้มันปั่นก้อย มันทำได้ไหมครับ เคยกดแบบยิงธรรมดา

มันก็ปั่นก้อยบ้างเหมือนกันบางครั้ง แต่ดูแล้วเหมือนมันจะสุ่ม ๆ มากกว่า ...

ใครทราบยังไงบอกทีน่ะครับ...

ป.ล. อีกคำถามนึง มีใครซื้อ Messi มาเข้าทีมได้บ้างครับ ให้เท่าไร ท่านเมส... ก็ไม่มาซะที ให้เหตุผลว่า "เอ่อ...ผมรัก บูชา ศรัทธา กับต้นสังกัดมาก ๆ ๆ ๆ ในตอนนี้" แบบว่าพอฤดูกาลที่ 2 , 3 มันจะมาไหมครับ...

#2 Rob G

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 01 November 2010 - 05:22 PM

ตัวยิงต้องมี outside foot ด้วยนะครับ แล้วมันขึ้นอยู่กับจังหวะที่เท้าแตะบอลด้วยครับ ต้องหัดดูโมเมนตัมนักเตะอะครับ