`

Jump to content

蹿տ͹ŹǾǡ͡

3 replies to this topic

#1 ͹

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 29 October 2010 - 05:15 PM

ใครเคยเจอ เล่นฟีฟ่าออนไลน์แล้วพอแพ้แล้วกดออกมั่ง บ่อยไหมครับ ผมเล่นสี่ตา แพ้มาตลอดพอจะชนะฝั่งโน้น
กดออกซะงั้น หมดอารมณ์ เซ็ง

#2 xiaxiani

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 29 October 2010 - 05:19 PM

กดออกก็คิดซะว่าเค้ายอมแพ้แล้วกันครับไม่เครียด

ยังดีกว่าพอจะแพ้ไล่เสียบถ่วงเวลา

#3 L-JacK

͹Ҥͧҵ

• Junior Moderator

Posted 29 October 2010 - 06:27 PM

ผมเคยเจอเหมือนกัน ประมาณว่า ยิงฝ่ายตรงข้ามไป2 ลูก แล้วฝ่ายตรงข้าม เล่นแบบหมดกำลังใจยังไงไม่รู้ ส่งไปส่งมา แบบกวนตีน พอโดนอีกลูก กดออกเลย :o_smoke:

#4 persie

ѡͩѧ

• High Members

Posted 29 October 2010 - 09:55 PM

ถ้าเล่นแบบRANK ก็ได้แต้ม ยังไงก็ดีกว่าพวก นำแล้วเล่น เตะถ่วง ส่งไปส่งกลับจนหมดเวลา อันนี้แสบสันกว่ามากกๆๆ เลยครับ
คิกดูละกันครับ แทบวางจอย ทั้งเกมส์ได้เลย