`

Jump to content

ǡѺWKC2Ѻ

5 replies to this topic

#1 DCҹҹ

Фѧ

• High Royal Executive Members

Posted 24 October 2010 - 04:11 PM

คือว่าตอนมีเพื่อน2คนทำไมแถบหลอดวงกลมมันขึ้นช้ากว่ามีคนเดียวมากๆอ่ะครับ ทำเอาเกมอืดไปเลยมีวิธีทำให้แถบหลอดวงกลมขึ้นเร็วๆไหมอ่ะครับ ตอนแรกเปิดมาระบบเร็วมากๆๆครับถูกใจผมมากๆเลย แต่พอมีเพื่อนร่วมวงด้วยทำเอาอืดไปเลยอ่ะครับ งงเลยครับ

#2 SoLid_frOg

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 24 October 2010 - 05:05 PM

แถบวงกลมมันขึ้นกับชุดเกราะและอาวุธที่เราใช้ครับ
ถ้าใช้เกราะหนักเกจก็จะช้าครับ อาวุธกับโล่ห์ก็เหมือนกันครับ
ถ้าใช้ดาบใหญ่หรือขวานก็จะช้าครับ :cat_yes:

#3 joah

ͧ SIX PACKS

• High Royal Executive Members

Posted 24 October 2010 - 05:19 PM

軽 เบา

中 กลาง

重 หนัก

เร็วไปช้าตามนั้นเลยครับ อยู่ที่อาวุธด้วย

#4 DCҹҹ

Фѧ

Posted 24 October 2010 - 05:28 PM

ขอบคุณทั้ง 2ท่านมากๆเลยน่ะครับ แล้วเราจะรู้ได้ยังไงอ่ะครับว่า อันไหน เบา กลาง หรือหนักอ่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

#5 joah

ͧ SIX PACKS

Posted 24 October 2010 - 05:30 PM

View PostDC-FOR-A-LONG-TIME, on 24 October 2010 - 05:28 PM, said:

ขอบคุณทั้ง 2ท่านมากๆเลยน่ะครับ แล้วเราจะรู้ได้ยังไงอ่ะครับว่า อันไหน เบา กลาง หรือหนักอ่ะครับ ขอบคุณมากๆครับ

กด สามเหลี่ยม ตรงชุด หรือ อาวุธ จะมีบอกครับ

กับตรง status ของเรา จะบอกยอดรวมของตัวเราว่า หนัก กลาง เบา อยู่ด้านล่างๆ

EDIT แต่ตรงกบ ที่เราแลกของ ชุดจะเรียงก้นอยู่แล้วครับ เริ่มที่ เบา กลาง และ หนัก ดูจากราคาเป็นหลักก็ได้ ถูกสุดจะเป็นเกณท์ขั้นนำ้หนักของ

Edited by joah, 24 October 2010 - 05:32 PM.

#6 DCҹҹ

Фѧ

Posted 24 October 2010 - 07:35 PM

ขอบคุณมากๆๆๆครับ