`

Jump to content

11Ǩԧ Everton Vs Liverpool

29 replies to this topic

#21 Showa

Imagination is more important than knowledge

• Royal Executive Members

Posted 17 October 2010 - 09:20 PM

พูดอะไรไม่ออกเลย :sorry3:

#22 aordy

ѡдѺ٧鹷 3

Posted 17 October 2010 - 09:23 PM

โชคดีน่ะลุงรอย :cat_dance:

#23 nismo_silvia

God bless me !

Posted 17 October 2010 - 09:26 PM

คิดถึง เบนิเตซ ขึ้นมาจับใจ :o_shout:

#24 Indyhell

Թ Է!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 17 October 2010 - 09:27 PM

เฮียเดินคอตก กลับไป

เราอยู่อันดับ ที่ 19 แล้วนะครับ เย้ๆๆๆ

Edited by Indyhell, 17 October 2010 - 09:30 PM.

#25 deztoy

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 17 October 2010 - 09:29 PM

เซ็งมากครับ เล่นกันห่วยมาก ปู่รอยไม่ไหวจริงๆ

Edited by deztoy, 17 October 2010 - 09:29 PM.

#26 jonaddon

¹

• High Royal Executive Members

Posted 17 October 2010 - 09:41 PM

บอกแล้วว่า ผู้จัดการคนนี้ไม่เก่ง

สงสาร ราฟา มีแต่คนด่า (กรูก้อด่าด้วย)

แต่ตอนนี้ละเสียดายกันมั๊ย

ดูก้อรู้ บอลแมร่งเอาแต่โยน แล้วไอ่พวกนักเตะที่มีอยู่ มันเป็นพวกเล่นบอลโยนกันซะเมื่อไหร่

มันไม่ใช่นักเตะฟูแล่มนะ เฮ้อ าระกิจแรก เปลี่ยนผู้จัดการ และจัดระบบการเล่นของทีมใหม่

ต่อให้มีเงินเป็น1000ล้านมาซื้อนักเตะ ก้อกากเหมือนเดิม

ต่อให้มีเมสซี่กะโรนัดโด้ มาเลย

ถามเหอะว่า ถ้าเมสซี่มาแล้วจะเล่นบอลสไตล์นี้ได้เหรอ โยนมาให้โหม่งเนี่ยอ่ะนะ

#27 Indyhell

Թ Է!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 17 October 2010 - 09:48 PM

สถาณนีเน่าต่อไป

#28 logica

ѡ鹤

Posted 17 October 2010 - 10:56 PM

เชียร์ลิเวอร์พูลมานาน ถึงจะไม่ได้แชมป์มานานมากแล้ว แต่ไม่เคยเศร้าใจกับฟอร์มของทีมถึงขนาดนี้ ผมว่าโอกาสของป๋ารอยคือนัดที่จะเจอกับแบล็คเบิร์นส์ ถ้าไม่ชนะอีกก็เปลี่ยนเถอะครับ ไม่ไหว :o_shout:

#29 High

ѡдѺ٧鹷 2

Posted 17 October 2010 - 11:21 PM

ถ้าไม่เปลี่ยนผู้จัดการก็ต้องหาตัวพักบอลแข็งแกร่งมาให้ได้แหละครับ

เพราะ Fulham สมัยป๋ารอยแกคุมก็เล่นบอลยาวแต่มีทั้ง Dempsey มีทั้ง Kamara

ที่ทั้งแข็งแกร่งทั้งเล่นลูกกลางอากาศดีแต่หงส์สมัยราฟาคุมเล่นอากาศน้อยมากเล่น

ทางพื้นมากกว่าเยอะแล้วตัวส่วนใหญ่ยังเดิมๆอยู่ผมว่ามีอยู่ 2 ทางที่จะเสี่ยง

1.เปลี่ยนผู้จัดการ
2.เพิ่มนักเตะที่เล่นบอลโยนได้ดี แข็งแกร่ง แต่ยังต้องมีความคล่องตัวด้วยซึ่งเดี่ยวนี้เด็กรุ่นใหม่ๆ
หายากอยู่เหมือนกันแต่จะไปเซ้ง Adebayor ต่อจาก Man City ก็ OK นะผมว่า

รวมถึงที่ผมคิดนะกองกลางตัวรับหาดีๆมาสักตัวที่พอจะทำให้ Gerrard ไม่ต้องคอยกังวลหลังมากนัก
ที่ผมนึกได้ก็มี Hitzperger ของ Lazio หรือ Lassana Diara ของ Real Madrid เห็น Lass ไม่ค่อยอยู่ในแผน
น้ามูอะครับ หรือจะเอาแบบแพงหน่อยและดีหน่อยก็ Bastian Schweinsteiger :o_love: แต่ถ้ามีดีๆแบบนี้แล้วราคาถูกก็น่าพิจารณา

นี้คือความคิดของผมนะ
ปล.ผมเป็นเด็กสิงห์บลูนะแต่ก็นะเห็นหงส์ขนาดนี้ก็ถึงกับงงเหมือนกัน
ปล.2 ความคิดทั้งหมดนี้คือผมคิดถ้าหากผิดประการใดก็ขออัยมา ณ ที่นี้ละกันครับ
ปล.3 ผมเป็นเด็กสิงห์บลูและชอบ Schweinsteiger ดังนั้นผมอยากให้เข้ามาสิงห์มากกว่าแต่
สิงห์บลู Midfield เยอะเกินไหนจะดาวรุ่งอีกเลยต้องสละ :o_cry:

:o_sorry: :o_sorry: :o_sorry:

#30 Torita

з

Posted 18 October 2010 - 08:00 AM

View PostIndyhell, on 17 October 2010 - 09:13 PM, said:

พี่น้อง
เราจะไม่มีวันเดินเดียวดายแต่เราจะ......... :o_cry2:

เราจะ...........ตายพร้อมกัน :o_cry2: