`

Jump to content

Ͷͧ RB3 Ѻ GH : WOR

1 reply to this topic

#1 wrongdiagnosis

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 14 October 2010 - 07:10 PM

ว่าจะหิ้วมาเล่น อยากได้กลองน่ะครับ อยากทราบว่าของ RB3 ดีกว่าของ GH warrior of rock หรือเปล่าครับ

ตัวชุด super bundle ตัวไหนน่าจะดีกว่าครับ คือเรื่องแผ่นไม่ค่อยสนเท่าไหร่ แต่สนใจตัวอุปกรณ์น่ะครับ ตัดสินใจลำบากเพราะราคาสูงจริงๆ ทั้งคู่

#2 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 14 October 2010 - 10:23 PM

ถ้ากลองเปล่าๆ เห็นว่าของGHจะดีกว่านะ แต่ถ้าของRBต่อออปชั่นเสริมตัวใหม่แล้วก็จะเล่นแบบPro(คือสมจริงสุดๆ)ได้

ส่วนตัว ผมว่ากลองRB3ฟูลเซ็ทน่าจะเวิคสุดครับ