`

Jump to content

յ Logitec ͧº Headset

2 replies to this topic

#1 Angelo

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 11 October 2010 - 09:26 AM

ช่องเสียบแจ็คสำหรับต่อHeadset ของกีตาร์ Logitec (Xbox 360) เสียขัดข้องไม่สามารถเชื่อมต่อได้
มีที่ไหนหรือใครรับซ่อมบ้างครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

#2 stillenigma

ѡ¹鹷 2

• High Royal Executive Members

Posted 11 October 2010 - 03:32 PM

ผมไม่ทราบนะครับว่าเค้าจะซ่อมได้หรือเปล่า แต่ลองไปที่nadzcareดูอ่ะครับที่digital gateway อยู่ติดกับร้านnadzเลย
ป.ล.ตอนไปซ่อมถ้ารอรับเลย ตอนรอแนะว่าให้เค้าโทรมาบอกอาการเราก่อนนะครับว่าตกลงเสียที่ไหน ต้องเปลี่ยนอะไรแล้วตกลงราคากัน เพราะเค้าซ่อมเก่งจริงแต่คิดราคาแพงไปหน่อย

#3 Angelo

ѡ֡ѴдѺ 3

• High Members

Posted 12 October 2010 - 10:43 AM

View Poststillenigma, on 11 October 2010 - 03:32 PM, said:

ผมไม่ทราบนะครับว่าเค้าจะซ่อมได้หรือเปล่า แต่ลองไปที่nadzcareดูอ่ะครับที่digital gateway อยู่ติดกับร้านnadzเลย
ป.ล.ตอนไปซ่อมถ้ารอรับเลย ตอนรอแนะว่าให้เค้าโทรมาบอกอาการเราก่อนนะครับว่าตกลงเสียที่ไหน ต้องเปลี่ยนอะไรแล้วตกลงราคากัน เพราะเค้าซ่อมเก่งจริงแต่คิดราคาแพงไปหน่อย
จะลองติดต่อสอบถามที่ร้าน ขอบคุณครับ