`

Jump to content

[FIFA 2011] SiAM League : Pre-Season

178 replies to this topic

#41 kie_online

FIFA 15 : SiAM FC

• High Royal Executive Members

Posted 19 October 2010 - 10:48 PM

วันนี้เข้าไปเล่นไม่ได้นะครับ เนตเน่าจริงๆ โทรแจ้งศูนย์ทุย ก็รอสายเป็นชั่วโมงยังไม่มีคนรับเลย :o_angry:

อุตส่าห์รีบเข้าไปตอน 3ทุ่มตรง หงุดหงิิดอย่างแรง :angry2:

#42 babyarch

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 19 October 2010 - 11:11 PM

ประเดิมไปแล้ว 6 เกมส์ เหนื่อยมากมาย :kiss:

วันนี้ พักผ่อน เล่นอย่างอื่นก่อน คงไม่เป็นไรนะครับ

#43 plain

ѡдѺ٧鹷 2

• Interests:Hiiragi Tsukasa

Posted 19 October 2010 - 11:34 PM

แจ้ง เล่นแล้วไม่บันทึกผลครับ :confuse: :confuse:

เล่นกับคุณ DjtankyTH

นัดแรก maRcEhDine 1-3 DjtankyTH <<<<<< ไม่มีปัญหาครับ

นัดสอง DjtankyTH 1-3 maRcEhDine <<<<<< อันนี้ไม่บันทึกผลครับ

แจ้งมาเพื่อทราบ

ขอบคุณท่านประธานกี้ครับ :o_sorry:

Edited by plain, 19 October 2010 - 11:35 PM.

#44 babyarch

ѡдѺ٧鹷 3

Posted 19 October 2010 - 11:35 PM

View Postplain, on 19 October 2010 - 11:34 PM, said:

แจ้ง เล่นแล้วไม่บันทึกผลครับ :confuse: :confuse:

นัดแรก maRcEhDine 1-3 DjtankyTH <<<<<< ไม่มีปัญหาครับ

นัดสอง DjtankyTH 1-3 maRcEhDine <<<<<< อันนี้ไม่บันทึกผลครับ

ขอบคุณท่านประธานกี้ครับ :o_sorry:

อ้าวมีไม่บันทึกผลด้วยเหรอครับ แย่ละ ไม่ได้ดูเลย ผม

#45 plain

ѡдѺ٧鹷 2

• Interests:Hiiragi Tsukasa

Posted 19 October 2010 - 11:38 PM

าคที่แล้วก็เป็น นึกว่าาคนี้จะไม่มีแล้วซะอีก :o_yellow:

#46 kie_online

• High Royal Executive Members

Posted 19 October 2010 - 11:45 PM

View Postplain, on 19 October 2010 - 11:34 PM, said:

รับทราบครับ

#47 djtank

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 20 October 2010 - 01:54 AM

นัดสองผมนึกว่าผมแพ้ 1-2 :confuse:

#48 kie_online

Posted 20 October 2010 - 03:01 AM

ต้องขอโทษคุณกิจ ที่วันนี้ผมลองอะไรแปลกๆในเกม ทำให้แต่ละลูกที่โดนมันเหมือนไม่น่าโดนสินะ :sorry3:

จริงๆไม่เคยเล่นสไตล์นี้หรอก แต่ว่าภาคนี้กับทีมเชลซี มันเวิร์กมากครับ :sorry:

สุดท้ายขอบคุณสำหรับ 6แต้มในสาย A ที่แสนจะมีค่ามั๊กๆ เพราะที่เหลือก็ยังไม่รู้จะเอาอะไรไปชนะ :o_dead:

http://www.ea.com/uk...os/ugc/43342246 :o_shame:

Edited by kie_online, 20 October 2010 - 03:32 AM.

#49 ta.en

شͤ WE R 11

Posted 20 October 2010 - 03:32 AM

เซ็งเป็ด เซ็งห่าน ถือซะว่าเครืองร้อนช้าละกันเรา เหมือนทุก ๆ ที ที่ผ่านมา :confuse:

#50 babyarch

ѡдѺ٧鹷 3

Posted 20 October 2010 - 11:17 AM

ลืมสอบถามไปว่า ต้องมาแจ้งผลในนี้ไว้ทุกนัดด้วยมั้ยครับ
แล้วถ้าเข้าไปใน my league มันดู อันดับ หรือว่า ดูว่าเตะกับใครไปแล้ว เตะไปแล้วกี่นัดบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

#51 kie_online

Posted 20 October 2010 - 11:46 AM

View Postbabyarch, on 20 October 2010 - 11:17 AM, said:

ลืมสอบถามไปว่า ต้องมาแจ้งผลในนี้ไว้ทุกนัดด้วยมั้ยครับ
แล้วถ้าเข้าไปใน my league มันดู อันดับ หรือว่า ดูว่าเตะกับใครไปแล้ว เตะไปแล้วกี่นัดบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ต้องแจ้งผลครับ แต่ถ้าจะเขียนบรรยายเกมก็ได้ครับ

ส่วนคะแนนหรืออันดับ ผมจะอัพเดททุกวันศุกร์ครับ

#52 ta.en

شͤ WE R 11

Posted 20 October 2010 - 12:18 PM

View Postbabyarch, on 20 October 2010 - 11:17 AM, said:

ขอบคุณครับ

ถ้าแจ้งได้ก็ดีครับ จะได้เอาไว้เป็นข้อมูลให้ผม เอาไว้ทำการบ้านก่อนเจอ คุณเบิร์ด :eiei:

เมื่อคืนเล่นไป 4 เกมส์ เก็บได้มา 3 คะแนน :cry:

taen2517 3-2 OLiVaRa_YuuTa
OLiVaRa_YuuTa 3-0 taen2517

เล่นกับ คุณตะ แบ่งกันไปคนละ 3 คะแนน บ้านใครบ้านมัน
เกมส์แรก มันส์มาก อุตส่าห์ขึ้นนำ 2 ลูก แล้วมาโดนตีเสมอ ดีมาได้อีกลูกจาก บีย่า (ซัดแฮททริก)
เกมส์สอง ครึ่งแรกเสมอกันอยู่ พอครึ่งหลังโดนไป 1 ลูก แล้วไหล เละไปเลยเกมส์นี้ อาจจะเป็นเพราะ คุณตะ แก้เกมส์มาดี ทำให้ผมทำอะไรไม่ได้เลย

taen2517 0-2 kie_TH
kie_TH 1-0 taen2517

เก็บไม่ได้เลยซักแต้ม ตั้งเป้าไว้ที่แบ่งกันคนละ 3 แต้ม
เกมส์แรก เล่นในบ้าน ก็ออกทะเลซะแล้ว โดนเร็ว พอจะเอาคืนดันยิงไม่เข้าหน้าประตูโล่ง ๆ ครึ่งหลังกะ
ไล่ตีเสมอเต็มที่ เลยโดนไปอีกลูก เจ็บใจจริง ๆ
เกมส์สอง เปิดเกมส์บุกเต็มที่แต่ทำไม่ได้จบครึ่งแรกเสมอ ครึ่งหลังบุกต่อแล้วก็พลาด เมื่อคืน อาเนก่า แสบมาก
จับไม่อยู่เลย จังหวะที่หลุดเดี่ยวตอนนั้นกะสอยแล้วแต่สองจิตสองใจ

สรุป เราคงต้องเล่นเกมส์ช้าเหมือนเดิมซะแล้ว บุกเพลินเละทุกที :cry:

#53 kie_online

Posted 20 October 2010 - 12:59 PM

เกมที่สอง จังหวะหลุดเดียวก่อนหมดเวลา ผมก็ดูคุณกิจอยู่นะว่าจะเสียบหลังไหม โชคดีคุณกิจเหมือนลังเลเลยเสียบช้าไปนิดนึงเลยไม่สามารถหยุดอเนลก้าผมได้ :witch:

ไม่งั้นคงได้คนละแต้มกลับบ้าน :o_smoke:

#54 babyarch

ѡдѺ٧鹷 3

Posted 20 October 2010 - 01:54 PM

อยากบรรยายเหมือนกัน แต่จำไม่ได้อ่ะครับ แข่งไป 6 นัด กะ คุณ rip the heart out, คุณ ntc_coke, ntc_lippi แต่จำอะไรไม่ได้เลย เบลอไปหมดน่าจะ แพ้ 2 ชนะ 2 เสมอ 2

Edited by babyarch, 20 October 2010 - 01:55 PM.

#55 thekengs

Hello Again ^^

Posted 21 October 2010 - 11:32 AM

ขอบคุณครับ

ดูที่ตารางได้เลยนะครับ Game Left ถ้าไม่ได้เตะมันจะเป็น 2 (เหย้า-เยือน) แต่ถ้าเตะไปหมดแล้วก็ ศูนย์0 นะจ๊ะ ชนะกี่นัด แพ้กี่นัด ดูได้หมดเลยจ้า

แต่ถ้าเช็คสกอร์แต่ละคู่ ให้ออกไปดูที่ Result ครับ จะมีผลแข่งทั้งหมด แต่ก็นะ ไม่ใช่ทุกนัดหรอกเพราะมันอัพเดทเรื่อยๆ อะครับ

ปล.เจ้าของสโมสรลิเวอร์พูลจะพอใจมากถ้าไม่ตกชั้น....อิอิ มักน้อยคร้าบบบบ

#56 ta.en

شͤ WE R 11

Posted 21 October 2010 - 11:43 AM

View Postthekengs, on 21 October 2010 - 11:32 AM, said:

ดูที่ตารางได้เลยนะครับ Game Left ถ้าไม่ได้เตะมันจะเป็น 2 (เหย้า-เยือน) แต่ถ้าเตะไปหมดแล้วก็ ศูนย์0 นะจ๊ะ ชนะกี่นัด แพ้กี่นัด ดูได้หมดเลยจ้า

แต่ถ้าเช็คสกอร์แต่ละคู่ ให้ออกไปดูที่ Result ครับ จะมีผลแข่งทั้งหมด แต่ก็นะ ไม่ใช่ทุกนัดหรอกเพราะมันอัพเดทเรื่อยๆ อะครับ

ปล.เจ้าของสโมสรลิเวอร์พูลจะพอใจมากถ้าไม่ตกชั้น....อิอิ มักน้อยคร้าบบบบ

เมื่อวานหลังจากผมกลับจากไปเล่นให้ Siam FC กำลังจะกลับสโมสรต้นสังกัด ผมไปเจอ ทีมพัทยาคลับ เข้า แปลกใจมาก

แต่ที่แปลกใจกว่านั้น เห็น คุณเก่ง เป็น 1 ในสมาชิกด้วย สุดยอดจริง ๆ าคนี้ คนไทยเล่น be a pro เยอะมาก เป็นปลื้ม ไว้มาเล่นกันครับ :love2:

อยากรู้จัง คนที่เคยบอกว่า คนเล่น be pro ฝั่งนี้มีแค่ไม่กี่คน มาเจอตอนนี้จะว่ายังไงนะ :o_lol:

#57 thekengs

Hello Again ^^

Posted 21 October 2010 - 11:55 AM

View Postta.en, on 21 October 2010 - 11:43 AM, said:

เมื่อวานหลังจากผมกลับจากไปเล่นให้ Siam FC กำลังจะกลับสโมสรต้นสังกัด ผมไปเจอ ทีมพัทยาคลับ เข้า แปลกใจมาก

แต่ที่แปลกใจกว่านั้น เห็น คุณเก่ง เป็น 1 ในสมาชิกด้วย สุดยอดจริง ๆ ภาคนี้ คนไทยเล่น be a pro เยอะมาก เป็นปลื้ม ไว้มาเล่นกันครับ :love2:

อยากรู้จัง คนที่เคยบอกว่า คนเล่น be pro ฝั่งนี้มีแค่ไม่กี่คน มาเจอตอนนี้จะว่ายังไงนะ :o_lol:
เอ่อ อันนั้นผมเป็นแบบไม่รู้ตัวครับ คือเห็น Invite มาผมก็กดรับหมดแหละครับ:o_shame: แต่ยังไม่เคยได้ไปเตะอะไรกับใครเค้าอะครับ(เข้าตรงโปรคลับใช่ป่ะ...ผมไม่แน่ใจ) แค่เล่นลีคให้ครบก็แทบแย่แล้วละ ไม่ได้หลับได้นอน

ถ้างานลงตัวกว่านี้เดี๋ยวผมจะเข้าไปจอยด้วยนะครับทุกๆท่านทุกๆคลับเลยจ้า :o_sorry:

ปล.ตัวโปรผมค่าพลังไม่ได้เก็บเลยนะครับ ดิบๆเถื่อนๆแบบดั้งเดิมอยู่เลย ไม่มีเวลาเก็บจริงๆครับ55555555555

Edited by thekengs, 21 October 2010 - 11:58 AM.

#58 persie

ѡͩѧ

• High Members

Posted 21 October 2010 - 10:07 PM

ไฟเหลืองรอบสองครับ :o_cry:
สงสัย คงเริ่ม อีกทีอาทิตย์หน้าครับ คงไม่ต้องรายงานท่านกี้เพราะอยู่ในเหตุการณืตลอด :o_cry2: กำลัง BE PRO กันอยู่เลย

#59 sido_bomm

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 21 October 2010 - 10:49 PM

ดูจากฟอร์มตัวเองแล้ว

ลีคหน้าคงไม่พ้นดิวิชั่น 1 ครับ :o_cry2:

สงสัยช่วงนี้ตามหาลายแทงมากไปหน่อย สายตาพร่ามัว สู้ใครไม่ได้เลย ฮ่าๆ

#60 babyarch

ѡдѺ٧鹷 3

Posted 21 October 2010 - 11:08 PM

View Postsido_bomm, on 21 October 2010 - 10:49 PM, said:

ดูจากฟอร์มตัวเองแล้ว

ลีคหน้าคงไม่พ้นดิวิชั่น 1 ครับ :o_cry2:

สงสัยช่วงนี้ตามหาลายแทงมากไปหน่อย สายตาพร่ามัว สู้ใครไม่ได้เลย ฮ่าๆ

ยิงผมไปตั้งเยอะ อ่าครับ :cry: