`

Jump to content

หุหุ... อาหาร+บรรยากาศเล็กน้อยที่เวียดนาม

5 replies to this topic

#1 หุหุหึหึ...

นักเล่นเกม และ นักชิมตัวยง

• Royal Executive Members

Posted 19 May 2006 - 11:54 AM

ไปดูกัน....
บรรยากาศบริเวณวงเวียนหน้าตลาด... คล้ายๆ JJแต่ดูขลัง และสะอาดกว่า
ด้านหน้าของตลาด
ต้นไม้ใหญ่ครับ หุหุ.....
ตึกเก่าครับ
กับอีกมุมของตึก
บรรยากาศเมืองโฮจิมินซิตตี้
อาหารเมืองเค้าครับ เค้าบอกว่าป็นหอยทาก (แต่ผมว่ามันเป็นหอยโข่งนะ หุหุ...) รสชาติคล้ายๆเป๋าฮื้อ ที่เวียดนามจานนี้เป็นจานหรูราคาแพง ตัวละ30บาท อิอิ... ข้างๆเป็นเครื่องดื่มชื่อโซดาจัน... ทำจากน้ำตาล โซดา เกลือ มะนาว...

เด๋วกลับมาอธิบายรูปคร้าบบบ.... หุหุ...

Edited by หุหุหึหึ..., 19 May 2006 - 04:56 PM.

#2 momo

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 24 May 2006 - 07:40 PM

เห็น ด้วย อย่างยิ่ง ครับ

#3 Guest_ชายผู้กลับมาจากแดนมังกร_*

• Guests

Posted 31 May 2006 - 09:03 AM

บรรยากาศอย่างนี้น่าจัด Meeting เลียโคนไข่ P'Nick กันนะครับ

#4 katikung555

นิยมเกมเก่า

• High Royal Executive Members

Posted 17 June 2006 - 03:35 AM

ค่าครองชีพถูกกว่าบ้านเรามากไหมครับ ผมเพิ่งกลับจากจีนมาซักพักหนึ่ง ตอนนี้อะไรๆแพงพอๆกับบ้านเราแล้ว

แล้วไอ้ตัวข้างบนนี่มันอะไรวะ!!!

(ผมหมายถึงrep.นะไม่ใช่หอย)

#5 หุหุหึหึ...

นักเล่นเกม และ นักชิมตัวยง

• Royal Executive Members

Posted 17 June 2006 - 08:21 AM

ถูกกว่าเยอะครับ หุหุ... แตะไนกี้OEMคู่ละ125บาทถูกมาก เนื้อกวางแห้งโลละร้อยกว่าบาทเอง

#6 Alfie

นักเล่นเกมมือใหม่

• High Members

Posted 22 June 2010 - 03:33 PM

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš