`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

Ͷ FIFA11 Ѻ

montra's Photo montra 01 Oct 2010

ผมพึ่งจะเล่นเกมฟุตบอล ทำไมปุ่มมันใช้ได้แค่ ปุ่มAกับBครับ ทำไมXกับY ไม่ใช้หรือครับ กดแล้วไมเกิดอะไรขึ้นเลย ช่วยแนะนำด้วย

kiddik's Photo kiddik 01 Oct 2010

ตอนเข้าเกมไปปรับ Mode ผิดนะครับ ที่เป็นรูปจอยอ่ะครับ ตอนเลือกฝั่ง

สงสัยไปเลือก Classic ให้ปรับเป็นแบบ Custom แทนครับ

madzdog's Photo madzdog 06 Oct 2010

ถามวิธีบังคับด้วยเลยดิคับ ทำยังไงให้กระชากแล้วหลุดกองหลังได้
ต้องกดปุ่มอะไรควบคู่ไปด้วยกันหรือป่าว
ผมเล่นกับเพื่อนในนี้แทบสลัดตัวประกบไม่ได้เลย โดนสวนยิงไส้แตกตลอด :confuse:
ขอบคุณมากคับ