`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

ʹ FIFA 11 ŧ͡ѹ...

yoy228's Photo yoy228 06 Oct 2010

เพิ่งได้เครืองได้แผ่นครับ
yoy228 แอตผมด้วยครับ

kie_online's Photo kie_online 06 Oct 2010

persie, on 06 October 2010 - 02:43 PM, said:

กลับมาแล้วครับ GOAPOLAR มารายงานตัวครับ หายไปนาน ใครอยากซ้อมมือทักมาได้เลยครับ ห่างหายไปนานเลย
พึ่งซื้อแผ่นมาวันนี้เอง เอาวะ 1,690 บาท โอ ราคาขึ้นห้าง

แต่สุดท้ายไม่ได้ซื้อเครื่องที่เกาหลีอะ ที่โน่นหาร้านเกมส์ยากมาก ถ้าไม่ใช่แหล่งของมัน มีแต่ร้านเช่าเล่นเกมส์

แค่เดินๆอยู่ที่ตลาดเมียงดง เจอ หนูนา กวนมึนโห ซะงั้น ตอนแรกนึกว่าหน้าเหมือน เลยทักสวัสดีครับ เค้าก็ทักกลับมาว่าสวัสดีคะ ไม่ปลื้ม เลยปลื้มเลยผม น่ารัก :love2:
เลยขอถ้ายรูปกับแฟนผม แทน กลัวเมียหึง55
ขอปลากรอบด้วย :o_yellow:

ta.en, on 06 October 2010 - 04:16 PM, said:

หายากจริงครับ ผมเดินหามา 2 วัน ตามห้าง หาแทบไม่ได้เลย สุดท้ายวันสุดท้าย ทิ้งลูกทิ้งเมีย นั่ง TAXI ไปซื้อถึงแหล่งของมันเลย :o_angry:
:o_what: ตากิจ ...

yoy228's Photo yoy228 06 Oct 2010

โทษครับ
ทำไงถึงจะออนไลน์เจอคนไทยครับ

babyarch's Photo babyarch 07 Oct 2010

yoy228, on 06 October 2010 - 11:51 PM, said:

โทษครับ
ทำไงถึงจะออนไลน์เจอคนไทยครับ

1. add เพื่อนๆ ไว้ แล้ว ชวนแบบ custom match ครับ
2. เห็นว่าทางฝั่ง p3t เค้าเสนอให้ ไปรวมตัวที่ห้อง asia2 ครับ เจอคนที่ เขียว ก็น่าจะคนไทยครับ

UglyCasnova's Photo UglyCasnova 07 Oct 2010

ฺรบกวนแอดด้วยครับ Bouncybumbaby

xiaxiani's Photo xiaxiani 08 Oct 2010

:o_worry:เป็นบทเรียนจะไม่สั่งแผ่นทางไปรษณีย์และ ผ่านไป6วันยังไร้ร่องรอย

ta.en's Photo ta.en 08 Oct 2010

xiaxiani, on 08 October 2010 - 04:45 PM, said:

:o_worry:เป็นบทเรียนจะไม่สั่งแผ่นทางไปรษณีย์และ ผ่านไป6วันยังไร้ร่องรอย

ถ้าสั่งจากร้านดังละก็ ผมก็เคยโดน ประมาณเอาแผ่นที่จองไว้ไปขายให้คนอื่นก่อน แล้วกะว่าวันรุ่งขึ้นจะมีของเข้ามาเพิ่ม

ค่อยตัดมาให้ เรา ซึ่งจองไว้ก่อน อย่างที่บอกครับ ร้านที่ดีของใครหลายคน อาจไม่ดีสำหรับเราก็ได้ :o_smoke:

kie_online's Photo kie_online 08 Oct 2010

xiaxiani, on 08 October 2010 - 04:45 PM, said:

:o_what: สงสัยส่งแบบติดแสตมป์ 3 บาทชัวร์ :eiei2:

ta.en, on 08 October 2010 - 05:01 PM, said:

ถ้าสั่งจากร้านดังละก็ ผมก็เคยโดน ประมาณเอาแผ่นที่จองไว้ไปขายให้คนอื่นก่อน แล้วกะว่าวันรุ่งขึ้นจะมีของเข้ามาเพิ่ม

ค่อยตัดมาให้ เรา ซึ่งจองไว้ก่อน อย่างที่บอกครับ ร้านที่ดีของใครหลายคน อาจไม่ดีสำหรับเราก็ได้ :o_smoke:
:worry: มีเรื่องแบบนี้ด้วยรึ?

benzsg's Photo benzsg 08 Oct 2010

wkbenz ครับ add มาได้เลยคร้าบบบบบบ เคยเล่นกับต่างชาติ แล้วกระตุกมากมายยย

xiaxiani's Photo xiaxiani 09 Oct 2010

:o_cry:ได้มาแล้วว ลำบากยากเข็น
วันอาทิตยที่แล้วไปเดินปรากฎเค้าบอกหมดพรุ่งนี้มาเลยรีบกลับมาสั่งไปวันจันทรเช้ารีบโอนเงินไปกลัวของหมด
โอนไปไม่มีแจ้งตอบกลับว่าได้เงินยัง เลยรีบโทรไปบอกปรากฎ เค้าของมาอังคารดึก
ไม่มีอีเมลตอบรับซักอันต้องตามแจ้งว่าโอนแล้วนะกลัวเด๊วบอกโอนมาวันไหน
พอของมาก็รออีเมลเลขที่EMS ไม่อยากโทรไปเด๊วหาว่าตามจิก
รอจนมะวานบ่ายๆของก็ไม่ส่ง เลบที่EMSก็ไม่มีมา ต้องโทรไปถามเอง
วันเสาร์จะกลับบ้าน ไปรษณีย์บอกจ่าหน้าซองไม่ชัดต้องให้เด็กวิ่งไปเอาที่ไปรษณีย์เอง

:worry:งานนี้เล่นเองทำเองหมดเหนื่อยกว่าเดินไปซื้อเองเยอะ พึ่งเคยสั่งเกมทางเนทร้านดังไม่เคยรู้ว่าเหนื่อยขนาดนี้ ปกติซื้อของทางเนทมีแต่พ่อค้ารีบเมล์มาบอกเลขที่ems

kero's Photo kero 10 Oct 2010

kero.th ครับ ไม่เคย online เลยครับ ไม่รู้กระตุกรึเปล่า :act_right:

kie_online's Photo kie_online 10 Oct 2010

xiaxiani, on 09 October 2010 - 02:51 PM, said:

:o_cry:ได้มาแล้วว ลำบากยากเข็น
วันอาทิตยที่แล้วไปเดินปรากฎเค้าบอกหมดพรุ่งนี้มาเลยรีบกลับมาสั่งไปวันจันทรเช้ารีบโอนเงินไปกลัวของหมด
โอนไปไม่มีแจ้งตอบกลับว่าได้เงินยัง เลยรีบโทรไปบอกปรากฎ เค้าของมาอังคารดึก
ไม่มีอีเมลตอบรับซักอันต้องตามแจ้งว่าโอนแล้วนะกลัวเด๊วบอกโอนมาวันไหน
พอของมาก็รออีเมลเลขที่EMS ไม่อยากโทรไปเด๊วหาว่าตามจิก
รอจนมะวานบ่ายๆของก็ไม่ส่ง เลบที่EMSก็ไม่มีมา ต้องโทรไปถามเอง
วันเสาร์จะกลับบ้าน ไปรษณีย์บอกจ่าหน้าซองไม่ชัดต้องให้เด็กวิ่งไปเอาที่ไปรษณีย์เอง

:worry:งานนี้เล่นเองทำเองหมดเหนื่อยกว่าเดินไปซื้อเองเยอะ พึ่งเคยสั่งเกมทางเนทร้านดังไม่เคยรู้ว่าเหนื่อยขนาดนี้ ปกติซื้อของทางเนทมีแต่พ่อค้ารีบเมล์มาบอกเลขที่ems

นึกาพแล้วเหนื่อยแทน :o_worry:

kero's Photo kero 11 Oct 2010

โทษทีครับ ดูชื่อมาผิด kero.th นั่น user ใน ps3 ต้องดู user psn สินะ kero851 อ่ะ แก้ให้หน่อยนะครับ มิน่า ไม่มีใคร add หาผมเลย :sorry3:

kie_online's Photo kie_online 12 Oct 2010

kero, on 11 October 2010 - 11:21 PM, said:

โทษทีครับ ดูชื่อมาผิด kero.th นั่น user ใน ps3 ต้องดู user psn สินะ kero851 อ่ะ แก้ให้หน่อยนะครับ มิน่า ไม่มีใคร add หาผมเลย :sorry3:

แก้ไขให้แล้วครับ :o_worry:

kutedock's Photo kutedock 12 Oct 2010

มารายงานตัวด้วยคนครับบบบ ID: Qutedock ค้าบบบบบบ

ตั้งแต่ซื้อ PS3 มาเพิ่งจัดมาเล่นออนไลาคแรกงงับบ ^^

Golgo13's Photo Golgo13 12 Oct 2010

ฝากด้วยครับ Aplay47us

kie_online's Photo kie_online 12 Oct 2010

kutedock, on 12 October 2010 - 10:48 AM, said:

มารายงานตัวด้วยคนครับบบบ ID: Qutedock ค้าบบบบบบ

ตั้งแต่ซื้อ PS3 มาเพิ่งจัดมาเล่นออนไลาคแรกงงับบ ^^

คิดถูกแล้วครับที่เลือก FIFA เพราะคุณจะประทับใจในระบบออนไลน์ที่ไหลลื่น เหมือนเล่นออฟไลน์ :o_love:

nayyou's Photo nayyou 12 Oct 2010

play3hatyai

:o_love:

ҢԴ's Photo ҢԴ 14 Oct 2010

GodShadowUK ครับ :o_sorry:

bank16132's Photo bank16132 14 Oct 2010

ิแจมด้วยครับ baumbpm ออนทุกวันตอนดึกๆ :o_yellow: