`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

ʹ FIFA 11 ŧ͡ѹ...

honmaru's Photo honmaru 30 Sep 2010

ไอ้ที่ผมเปลี่ยนใหม่ก็เพราะไปเล่น psn ไทนเนี่ยแหละ Chira_Hon

kie_online's Photo kie_online 30 Sep 2010

View PostSnowdrop, on 30 September 2010 - 10:48 PM, said:

คุณ sido_bomm ทำไมโหดจังครับ ถล่มผมตั้งครึ้งโหลด :o_cry2: เล่นกับแต่ฝรั่งมาเจอคนไทยเหมือนผมเป็นกบออกจากกะลา :cry:

เวรกำ ไปคิดว่าน้องบอมเก่งได้ไง

อ่อนจะตายน้องบอม มะกี้เล่นไป 2 เกม แพ้ 1 ชนะ 1 เกมแรกถ้าน้องบอมไม่ได้คอนเนอร์นะ เสร็จผมไปแล้ว :nothing:

View Posthonmaru, on 30 September 2010 - 11:14 PM, said:

ไอ้ที่ผมเปลี่ยนใหม่ก็เพราะไปเล่น psn ไทนเนี่ยแหละ Chira_Hon
รอน้องฮอนอยู่นะ :laugh3:
Edited by kie_online, 30 September 2010 - 11:44 PM.

Snowdrop's Photo Snowdrop 30 Sep 2010

[quote name='kie_online' date='30 September 2010 - 11:39 PM' timestamp='1285864756' post='2478506']
เวรกำ ไปคิดว่าน้องบอมเก่งได้ไง

อ่อนจะตายน้องบอม มะกี้เล่นไป 2 เกม แพ้ 1 ชนะ 1 เกมแรกถ้าน้องบอมไม่ได้คอนเนอร์นะ เสร็จผมไปแล้ว :nothing:

โหถ้านั้นอ่อน แล้วคุณkieจะขนาดไหนอะ :o_worry: สงสัยถ้าเล่นกันผมโดนหนึ่งโหลอะดิ 55

kie_online's Photo kie_online 01 Oct 2010

sample ลูกยิงง่ายๆกับน้องบอม http://www.ea.com/uk...os/ugc/38880728 :o_shame:
Edited by kie_online, 01 October 2010 - 12:15 AM.

ѡ's Photo ѡ 01 Oct 2010

ผม BIGBOSS_TH แอดด้วยครับ
ขอบคุณครับ

thebester119's Photo thebester119 01 Oct 2010

รบกสน แก้ไขหน้าแรกหน่อยครับ เปลี่ยน id จาก slurz เป็น slurz_th ขอบคุณครับ :help: :help:

ta.en's Photo ta.en 01 Oct 2010

แสดงว่าผมเก่งกว่าน้องบอม เพราะผมชนะ ตากี้ ไป 3-2 :laugh3:

kie_online's Photo kie_online 01 Oct 2010

View Postta.en, on 01 October 2010 - 04:32 AM, said:

แสดงว่าผมเก่งกว่าน้องบอม เพราะผมชนะ ตากี้ ไป 3-2 :laugh3:

ฝากไว้ก่อนเหอะบาร์ซ่า... เมสซี่มันมนุษย์ต่า่งดาวจริงๆ :o_shout:

ta.en's Photo ta.en 01 Oct 2010

View Postkie_online, on 01 October 2010 - 09:52 AM, said:

ฝากไว้ก่อนเหอะบาร์ซ่า... เมสซี่มันมนุษย์ต่า่งดาวจริงๆ :o_shout:

3 ประสานแดนหน้าของ บาร์ซ่า แหล่มจริง ๆ ทั้ง แมสซี่ บีย่า ta.en :laugh:

ช่วงนี้ถ้าผมเล่นกับใคร แล้วใช้แต่ บาร์ซ่า ไม่ได้เปลี่ยนทีม ก็เพราะว่า ตัว be a pro ที่ผมปั้นอยู่สังกัดบาร์ซ่า

ก็เลยถือว่า เล่นไปด้วย ปลด ap ไปด้วย โดยไม่ต้องเสียเวลาไปนั่งเล่น offline :o_sorry:

Ducati999's Photo Ducati999 01 Oct 2010

View Postta.en, on 01 October 2010 - 10:01 AM, said:

3 ประสานแดนหน้าของ บาร์ซ่า แหล่มจริง ๆ ทั้ง แมสซี่ บีย่า ta.en :laugh:

ช่วงนี้ถ้าผมเล่นกับใคร แล้วใช้แต่ บาร์ซ่า ไม่ได้เปลี่ยนทีม ก็เพราะว่า ตัว be a pro ที่ผมปั้นอยู่สังกัดบาร์ซ่า

ก็เลยถือว่า เล่นไปด้วย ปลด ap ไปด้วย โดยไม่ต้องเสียเวลาไปนั่งเล่น offline :o_sorry:
:o_smoke: :o_smoke: เดววันนี้เข้าฟิตเนสเสร็จแล้วเจอกันงับ ผมจะจัดแผนใหม่ ไม่ให้หลุดแบบเมื่อวาน

ว่าแต่

มีวิดีโอสำหรับมือใหม่บ้างมั้ยครับ :o_worry: เลี้ยงหลบไม่ค่อยจะได้เลย

babyarch's Photo babyarch 01 Oct 2010

เลยยังไม่ได้ลองกับคุณกิจเลย แฮะ

ผม add ไปแล้วนะ แต่มันยัง pending อยุ่เลยอ่า

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 01 Oct 2010

ผมขอแก้หน่อยนะ๊ค๊าบ เพิ่งสมัคร id thai มาครับ

จาก dOgnOeAt เป็น dog_TH นะครับผม ท่านประธาน :cat_dance:

sido_bomm's Photo sido_bomm 01 Oct 2010

เพิ่งสังเกตว่าปีนี้ฟีฟ่าได้ลิขสิทธิ์ของลีกรัสเซียเพิ่มมานะเนี่ย...

จะได้เล่น CSKA ซะที

Fairlady Z's Photo Fairlady Z 01 Oct 2010

oFairladyZo (o <--- ตัวโอพิมพ์เล็กนะครับ)
รบกวนแอดมาด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับผม :cat_dance:

View Postbabyarch, on 01 October 2010 - 11:02 AM, said:

เลยยังไม่ได้ลองกับคุณกิจเลย แฮะ

ผม add ไปแล้วนะ แต่มันยัง pending อยุ่เลยอ่า

คุณเบิร์ด อยู่ใน เฟรนลิส ผมแล้วนะ แต่เมื่อวานเปิดเครื่องมา ก็เจอ อัพเดท เสร็จแล้วเข้าเกมใส่โค๊ด สร้างตัว

กว่าจะเรียบร้อย คุณเบิร์ด ก็ อ็อฟไลด์ ไปแล้ว เลยไม่ได้เล่นกัน

View PostDucati999, on 01 October 2010 - 10:19 AM, said:

:o_smoke: :o_smoke: เดววันนี้เข้าฟิตเนสเสร็จแล้วเจอกันงับ ผมจะจัดแผนใหม่ ไม่ให้หลุดแบบเมื่อวาน

ว่าแต่

มีวิดีโอสำหรับมือใหม่บ้างมั้ยครับ :o_worry: เลี้ยงหลบไม่ค่อยจะได้เลย

ไม่ให้แก้มือ :nothing:

วันนี้งานเยอะ อาจจะไม่ได้เข้าไปเล่น แต่จะพยายามเคลียร์ให้เสร็จ อาจจะดึก ๆ เลย

ส่วนพรุ่งนี้ เข้า กทม. กลับดึก กลับมาก็ต้องเคลียร์ของอีก กว่าจะเสร็จ ก็อาจจะดึกอีก

อาจจะอดเล่น 2 วันแน่ ๆ เลย :afraid:

oom's Photo oom 01 Oct 2010

ขอแจมด้วยคนครับ Add มาเลยครับ ---> oomBlueLion

͹'s Photo ͹ 02 Oct 2010

Carrickmanu จ้า

ohpopu's Photo ohpopu 02 Oct 2010

ด้วยคนคับ ohmpopu_r9 คับผม

visaisak's Photo visaisak 02 Oct 2010

View Postta.en, on 01 October 2010 - 10:01 AM, said:

มันเล่นปลดล๊อคไมไ่ด้ไม่้ใช่เหรอแบบเล่นกับเพื่อนแบบนี้ ภาคเ่ก่าปลดแบบนี้ไม่ได้นะ หรือว่า ภาคนี้ ทำได้ ใครมายืนยันหน่อย ว่าเล่นกับเพื่อนแล้วเอาตัวเราลงปลดได้หรือเปล่า
Edited by visaisak, 02 October 2010 - 02:17 AM.

kie_online's Photo kie_online 02 Oct 2010

View Postvisaisak, on 02 October 2010 - 02:15 AM, said:

มันเล่นปลดล๊อคไมไ่ด้ไม่้ใช่เหรอแบบเล่นกับเพื่อนแบบนี้ าคเ่ก่าปลดแบบนี้ไม่ได้นะ หรือว่า าคนี้ ทำได้ ใครมายืนยันหน่อย ว่าเล่นกับเพื่อนแล้วเอาตัวเราลงปลดได้หรือเปล่า

ปลดได้ไม่กี่สกิลเน้อ ส่วนมากสกิลที่ปลดง่ายๆ