`

Jump to content

ติดครับ ด่านสี่ ตรงทางขาดในถ้ำครับ

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 09 January 2007 - 03:29 PM

แบบว่าทางขาดใช่ไหมครับ ที่เรานั่งลังเลื่อนได้ ผมปีนผ่านแล้ว เข้าไปในถ้ำมีหุ่นตัวนึงที่ติดเลเซอรืได้ครับ เหมือนมันจะให้โดดขึ้นไปเรื่อยๆ แต่พออยู่ที่นึงมันโดดไม่ถึงอ่ะครับ ตรงท่อรางน้ำอ่ะครับ ไม่รู้โดดต่อไปทางไหนครับ ผ่านยังไงอ่ะครับ

ติดหง่ะ :cry2

#2 Guest_blu-ray_*

• Guests

Posted 09 January 2007 - 05:46 PM

อยู่ตรงไหนล่ะครับนี่อ่านแล้วงงเลยอ่ะ ใช่ที่ต้องกระดดๆ ขึ้นตามโครงเหล็กในถ้ำขึ้นไปหรือเปล่าหว่า ถ้าใช่ และตอนนี้คุณมองเห็นท้องฟ้าตอนเย็นแล้ว ก็ทำตามนี้นะ

เดินทางขวามืิอของคุณเองนะครับ ไปให้สุดทางจะเจอหุ่นvsจอดนิ่งๆ อยู่ตัวนึงตรงขอบผาสูงๆ จากนั้นมันจะมีเหตุการณ์เกิดขึ้น แล้วจะเจอทางไปต่อเองครับ ว่าต้องไปยังไงพิหลุดตรงนี้ไปก็สุดยอดแห่งความหฤหรรษ์แล้วครับ

อ่านวิธีการสู้กับมันในลิงค์นี้นะ>>
https://dvdgame.online/forums/index....showtopic=21279

แต่ถ้าไม่ใช่บอกให้ชัดกว่านี้อีกนิดได้มั้ยครับว่า คุณอยู่ตรงจุดไหน มีอะไรที่สังเกตได้ง่ายๆ บ้าง...จะได้ช่วยกันน่ะครับ อย่างนี้ผมอ่านแล้วงงๆ อ่ะ เหอๆ :her

#3 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 09 January 2007 - 10:38 PM

ด่านสี่อ่ะครับ ที่ตอนแรกเราจะเจอผีเสื้อบินขึ้นฟ้าใช่ไหมครับ แล้วเราไปต่อ จะเจอลังเลื่อนได้ตามราง ไปเรื่องๆรางจะขาดถูกป่ะครับ โดนระเบิดแมงกระพรุน(ผมเรียกงี้) ผมยิงแล้วปีนขึ้นหน้าผา จะเจอถ้ำ มีหุ่นตัวนึง ติดปืนเลเซอร์ได้ครับ ตรงนี้อ่ะครับ มันเหมือนให้กระโดดไปเรื่อยๆข้างบน ผมกระโดดโดยหุ่นจนถึงชั้นที่มันมีลังเปล่าๆให้เหยียบอันนึง มันไปต่อไม่ได้ครับ :cry2

#4 miyoun

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 12 January 2007 - 09:03 AM

ให้โดดไปที่คล้ายๆทางด่วนอะ ลองดูบนสุดแล้วเข้าประตูเหล็กทางขวาได้เลย

#5 supernamax

SUPERNAMAX

Posted 06 February 2007 - 02:13 PM

กด ใช้ สลิงยึด ขอบบนไว้ ครับ แล้ว โดด ขึ้น ไป :shame2