`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

Battlefield: Bad Company 2 Vietnam ǹ...

yutakakaito's Photo yutakakaito 17 Sep 2010

เตรียม Point ไว้แล้ว :mario:

xenia's Photo xenia 17 Sep 2010

รอนายพลมาเจิม+อวยกระทู้นี้

peXXeq's Photo peXXeq 18 Sep 2010

กี่พ้อยท์ มีอะไรพิเศษบ้าง

thaiger's Photo thaiger 21 Sep 2010

http://kotaku.com/56...-was-in-the-sht
- բ Ҩ ͧ Bad 2 ҡ֧ 4 ҡ ظ ǹ ջŧҾ VDO ͡ յ蹨ԧ

teddyman's Photo teddyman 21 Sep 2010

เล่นมาจนเลเวลจะ 50 แล้ว พี่อ้วนก็ยังขับเครื่องบินไม่เป็น :dance:

Desolate's Photo Desolate 21 Sep 2010

อยากเล่นบ้างหาแผ่นไม่ได้เลยอ่ะ

X Shape's Photo X Shape 08 Dec 2010

มีAPให้เก็บไหมครับ

XParm's Photo XParm 09 Dec 2010

เมื่อวันก่อนกะจะเข้าไปเล่นกับ Thaiger แต่ได้อยู่ฝ่ายตรงข้ามกัน สรุป Thaiger ยังเป็นเหมือนเดิมคือ เกมไหนที่แพ้ พี่แกออกก่อนเกมจบทุกรอบ แล้วค่อยเข้ามาใหม่เวลาเกมเริ่ม .. เกมไหนชนะ พี่แกไม่ออก - -

แบบนี้สินะ ชนะ 100% เท่ห์โคด :lol2:

ohnut7's Photo ohnut7 10 Dec 2010

View PostXParm, on 09 December 2010 - 12:12 PM, said:

เมื่อวันก่อนกะจะเข้าไปเล่นกับ Thaiger แต่ได้อยู่ฝ่ายตรงข้ามกัน สรุป Thaiger ยังเป็นเหมือนเดิมคือ เกมไหนที่แพ้ พี่แกออกก่อนเกมจบทุกรอบ แล้วค่อยเข้ามาใหม่เวลาเกมเริ่ม .. เกมไหนชนะ พี่แกไม่ออก - -

แบบนี้สินะ ชนะ 100% เท่ห์โคด :lol2:
เทพจริงๆนะลุงอ้วนนี่

thaiger's Photo thaiger 24 Dec 2010

คือ ผมบอกตรง ๆ นะ ผมเป็นนายพลที่แพ้ไม่เป็น และ ไม่ใช่คนที่หวัง change the world อะไรเงี้ยะ อยากเตือนน้อง ๆ ช่างกล เอ้ย gamer ใน BF ถ้าเราออกรบหวังแก้แค้นคืน เฮ้ยอีกนิดเดียวจะชนะอยู่แล้ว เกมส์มันจะไม่สนุก เพราะ พวกที่ชนะจะไม่เลิก ไอ้พวกกลัวแพ้รู้สึกชื่อพี่เสืออะไรเนี้ยะแหละ มันจะออกตอนจะแพ้กันหมด จนแม้เกมส์สูสีก็แพ้ตลอดอยู่ดี เพราะฉะนั้นเล่นแบบผมถูกแหล่ว อ้อ นักรบเวียตกง เตรียมปืนไฟให้พร้อม วันนี้จะออกลุยด้วยแล้วนะครับ งานเอาใจรรยา ทำเสร็จแล้ว

striker's Photo striker 24 Dec 2010

หลอกเค้าโหลดมา แล้วก็หายไม่มาเล่นเซ็ง

Private Ryan's Photo Private Ryan 30 Dec 2010

กรำ สรุปยังไงกัน เรื่องนี้

teddyman's Photo teddyman 31 Dec 2010

ผมก็โหลดมาแล้วเหมือนกัน

overtune's Photo overtune 10 Jan 2011

ลองเล่นแล้ว รู้สึกชอบแบบเดิมมากกว่าอะ