`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ҹ Fw. update 3.42 ǹШ

Tns Srjj's Photo Tns Srjj 07 Sep 2010

jazzgame, on 07 September 2010 - 05:44 PM, said:

โหลดตรง
คือผมโหลดมาแล้วเสียบusb
มันขึ้นว่าไม่พบข้อมูลอะครับ ทำไงดีอะครับ

ต้องสร้าง folder PS3 ก่อนครับ

PS3 > UPDATE >(ข้อมูลFW)

tuismart's Photo tuismart 07 Sep 2010

รีบปล่อยแผ่นแท้ ( ที่ไม่ได้เล่นออนไลน์ )ออกเสียให้หมด
แล้วระดมทุนซื้อเครื่องใหม่เพื่อเข้าสู่โหมดมืด
จากนั้นก็ค่อยกลับมาอัพเครื่องอ้วนเก่าเพื่อออนไลน์ไวท์ไนท์ต่อครับผม

( ไอ้ค่าแผ่นที่เราเคยซื้ำอ ๆ ไปแล้วนี่มันรวมแล้วได้เครื่องใหม่สองเครื่องเลยนะเนี่ย )

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 07 Sep 2010

ถ้าเลือกที่จะเข้าด้านมืดก็ต้องรอแบบ PSP ยังไงก็เล่นได้ทุกเกม เพราะประตูบ้านมันพังไปแระ คนก็เข้าไปหยิบจับฉวยของเอาออกมากันทั้งโลกแหละ :smoke2:

VisionX's Photo VisionX 07 Sep 2010

มาตรการตอบโต้รวดเร็วจริง ๆ ไอ้เราก็กะจะย้ายค่ายมาเล่น Ps3+JB ซะหน่อย :sad3:
สุดท้ายแหกคุกกันมา ก็เจอคุก FW อีกชั้นนึง ต้องดูต่อไปว่าไอ้ JB มันจะมีตัว update ตามแก้มั้ย

Big Boss's Photo Big Boss 07 Sep 2010

Tns Srjj, on 07 September 2010 - 07:45 PM, said:

ต้องสร้าง folder PS3 ก่อนครับ

PS3 > UPDATE >(ข้อมูลFW)

ผมทำตามวิธีนี้ก็หาอัพไม่ได้ครับ อัพผ่านเน็ตก็ไม่ได้อีก ไม่รู้จะทำไงดี อยากออนไลน์เจอเพื่อน

Masaru's Photo Masaru 07 Sep 2010

Big Boss, on 07 September 2010 - 08:52 PM, said:

ผมทำตามวิธีนี้ก็หาอัพไม่ได้ครับ อัพผ่านเน็ตก็ไม่ได้อีก ไม่รู้จะทำไงดี อยากออนไลน์เจอเพื่อน
ลองตั้งชื่อ Folder เป็นตัวใหญ่ดูหรือยังครับ

Big Boss's Photo Big Boss 07 Sep 2010

Masaru, on 07 September 2010 - 08:57 PM, said:

ลองตั้งชื่อ Folder เป็นตัวใหญ่ดูหรือยังครับ

ตั้งตัวอักษรเป็นตัวใหญ่ทุกตัวแล้วครับ

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 07 Sep 2010

ใจนึงก็อยากอัปอยากรู้ว่าเครื่อง JB แล้ว แต่ลบ Backup Manager ออกไปแล้วจะโดนแบนหรือเปล่า แต่ก็ไม่อยากได้ FW ตัวใหม่เด๋วจะ JB ต่อไม่ได้อีก

AdayMoNes's Photo AdayMoNes 07 Sep 2010

ต้องดูพวกเกมออกใหม่ต้องใช้fwในการเข้าเกมแบบpspรึเปล่า อันนี้น่าสนใจต้องดูกันต่อไป

ถ้าใส่แผ่นGT5ไปแล้ว เครื่องบอกยังไม่ได้อัพเป็น3.42 เลยไม่อ่านแผ่น คราวนี้จะใช้วิธีไหนริปไฟล์ออกมาให้ได้โหลดแบบตอนนี้นะ

**แหกคุกได้ ก็มาโดนตามล่าต่อ หนังยังไม่จบ รอดูกันต่อ

consolehuman's Photo consolehuman 07 Sep 2010

อยากJBเหมือนกัน แต่จำเป็นต้องอัพ เพราะชอบเล่นเกมpsnอ่ะ

BYE JB :bye: รอเค้าแก้อีกทีละกัน

runrunx's Photo runrunx 07 Sep 2010

อัพโลด ขอบคุณครับ

ปล เป็นไปตามที่คาดไว้ :nothing:

Yabin's Photo Yabin 07 Sep 2010

ByE Jailbreakkk :)

SoLid_frOg's Photo SoLid_frOg 08 Sep 2010

อัพเรียบร้อยแล้วครับ :cat_yes:

เต็มใจติดอยู่ในคุกของโซนี่ต่อ :cat_yes:

hahahoho's Photo hahahoho 08 Sep 2010

กำลังทรัพย์ในกระเป๋าเหมาะกับด้านแหกคุก :o_smoke:

แต่ใจอยากเล่น COD :o_angry:

เอาไงดี :confuse: :brick: :wall: :kill:

ain's Photo ain 08 Sep 2010

ArtDVDs, on 07 September 2010 - 09:31 PM, said:

ใจนึงก็อยากอัปอยากรู้ว่าเครื่อง JB แล้ว แต่ลบ Backup Manager ออกไปแล้วจะโดนแบนหรือเปล่า แต่ก็ไม่อยากได้ FW ตัวใหม่เด๋วจะ JB ต่อไม่ได้อีก
แล้วงี้ โต๊ะแชร์ ของน้าอาร์ท จะยังคงอยู่ต่อไปไม๊เนี่ย!!!??? เหอๆ..

:bye3:

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 08 Sep 2010

เดี๋ยวนี้ใช้แผนการรบ ซุน สู่ ทั้ง SONy และ นัก hack :nothing:

BiGGa's Photo BiGGa 08 Sep 2010

แล้วใครจะไปสนล่ะครับ

ผมพึ่งกด accept ไปเมื่อกี้นี้เอง

ปล. ก็คนมันมีศรัธทาในโลก Online นี่ครับ

extraordinary's Photo extraordinary 08 Sep 2010

up fw กันแล้ว มาออนไลน์ SSF4 กันบ้างนะครับ :laugh3:

socket's Photo socket 09 Sep 2010

มันบังคับนี่ครับ เพราะถ้า online ยังไงก็ต้องอัพ