`

Jump to content

й mouse ѡԤѺ

21 replies to this topic

#21 SilentAttendant

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 07 September 2010 - 10:31 AM

สําหรับเจ้า RAT7 ผม ebay มานะครับ.. ราคาก็ 99 เหรียญ ส่งเมืองไทยด้วยครับเจ้านี้

EBAY

#22 PeanutXL

ѡдѺ٧鹷 2

• Royal Executive Members

Posted 08 September 2010 - 08:25 AM

razer เนี่ยถ้าไปเจอรุ่น Copperhead นี่ผมไม่แนะนำนะครับ เพราะตอนแรกผมก็มองหาเมาส์ใหญ่หน่อย ราคาไม่เกินสองพัน เลยได้ตัวนี้

ส่วนตัวไม่ได้เล่นเกมบนคอมเลย เอามาใช้งานทำทั่วๆไปเฉยๆ แต่เมาส์รุ่นเนี่ยผมใช้แค่ สี่เดือนเจออาการเสียคือกดติดดับเบิ้ลคลิกปุ่มซ้าย เลยลองไปหาข้อมูลเห็นมี

คนใช้รายอื่นๆบอกเหมือนกันว่าเจอปัญหานี้ เลยอยากมาแนะนำให้ จขกท หลีกเลี่ยงรุ่นนี้ไว้ครับ :sorry3:

ปล.แต่ถ้าพูดถึงการใช้งาน ถนัดและสะดวกมากๆเลยครับ ตั้ง key เพิ่มได้ 4ปุ่ม เวลาทำงานเหรือเล่นเนตเนี่ย สบายเลย