`

Jump to content

หมายเหตุ เรื่องดราม่าครับ

• This topic is locked This topic is locked
No replies to this topic

#1 Galaxy Exposition

เกิดมาเพื่อสิ่งนี้พี่น้องเอ้ย

• High Royal Executive Members

Posted 24 August 2010 - 12:26 AM

เรื่องที่ทราบๆกัน ว่าช่วงนี้ที่เกี่ยวกับ Jailbreak ต่อจากนี้ถ้าไม่มีความจำเป็นก็ขอความกรุณา ไม่อยากให้มาตั้งเพื่อเป็นประเด็นล้อเป้ากันครับ

ถ้าผมหรือ Mod ท่านอื่นๆเห็น จะอยู่ที่ดุลยพินิจของแต่ละท่านไปเลยนะครับ รวมไปถึงบุคคลที่พยายามก่อ หวอด สร้างให้เกิดปัญหาขึ้นด้วยนะครับ

อยู่กันอย่างสงบๆ พี่ๆ น้องเพื่อนๆกันทั้งนั้น และขอความกรุณาในเรื่อง การละเมิดสิทธิส่วนบุคคล พาดพิง ด่าทอ พยายามสร้างความปั่นป่วน วุ่นวาย ให้เกิด ชนวนที่จะนำไปสู่ความขัดแย้งกัน

ขอบคุณครับ

Edited by Galaxy Exposition, 24 August 2010 - 12:32 AM.