`
←  God of war
Logo
»

GOW 3 Ҩŵ ͧ...

bixx's Photo bixx 23 Aug 2010

จำเป็นไหมครับ เพราะ ในโทรฟี่ลิสต์ ไม่เห็นมีถ้วยที่ต้องจบแบบchaosเลยครับ

ก็เลยสงสัยว่าทำไมมีคนเล่นโหมดchaosเยอะจัง เพราะรอบแรกผมเล่นtitanนี่ก็ยากจะบรรยายแล้วครับ

grasfersia's Photo grasfersia 23 Aug 2010

ไม่ต้องครับแค่ titan พอ

Binoculars's Photo Binoculars 23 Aug 2010

titan กะ chaos ได้ถ้วยเดียวกัน
แต่ไหนๆ ก็เล่นแล้วเล่น chaos แมร่งเลย ขี้เกียจเล่น titan
ผมคิดงี้นะ และผมก็เล่น chaos ตลอดเลยหลังจากนั้น ไม่เคยแตะ titan, normal เลย

ตอนปลดได้แอบตลก ได้ถ้วย "ไม่ใช่คน" Unhuman :o_lol: ฮาเลย

sido_bomm's Photo sido_bomm 23 Aug 2010

ไม่ต้องครับ ผมเล่น titan เก็บได้ทุกถ้วยครับ เกมนี้โดยรวมเก็บแพลตง่ายกว่าเกมอื่นเยอะเลยครับ

Six's Photo Six 23 Aug 2010

เกมส์นี้ถ้าเล่นดีๆรอบเดียวก็เพลทได้ครับ แต่ผม2รอบแนะ :o_smoke:

BiGGa's Photo BiGGa 24 Aug 2010

ผมว่าเกมส์นี้ถ้าต้องจบทุกโหมดเหมือน Uncharted ล่ะก็ Plat นับคนได้เลยครับ