`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

sc2 ǤѺ

ake5nene's Photo ake5nene 05 Aug 2010

คุ้มค่ากับเกมนี้ ผมรู้สึกว่าแผ่นที่ ภาพจะดูเนียนแล้วไม่สะดุด น้อยกว่า ตัวที่ crack นะครับ

ปล ผมใช้ ชื่อ เก่าสมัย เล่นเมื่อ 10 กว่าปี ชื่อผมเป็นตำนาน สมัยพวกเล่น sc เก่าๆๆ นะครับถ้าคนเล่นเมื่อ 10 ปีจะจำชื่อ nick ในเกมได้
Edited by ake5nene, 05 August 2010 - 10:33 PM.

XParm's Photo XParm 05 Aug 2010

เป็นตำนานแต่กว่าจะซื้อนี่รออะไรครับ ถ้าตำนานจริงเค้าไปต่อแถวซื้อกันนานละ.. แต่ละคำตอบของคุณมันชั่งสร้างความเด่นให้ตัวเองจริงๆ

ปล. ไม่ได้อยากรู้ครับว่าใช้ชื่ออะไร ไม่ต้องตั้งดักเผื่อมีคนถามหรอก

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 05 Aug 2010

อ๋อ จำได้แระ

ไอ่นิ๊ก นี่เอง หาอยู่ตั้งนาน

ทำอะไรอยู่ล่ะตอนนี้ ไอ่นิ๊กจำเราได้ไหม

ยังไงทิ้งพินไว้นะ เดี๋ยวเรา ยืนยง โอากุล ไปนะ จะได้คุยกัน

ปล ตอน ยืนยงโอากุล ฮานิดนึงนะคับ คิดอยู่หลายนาทีเหมือนกันมุกนี้

nakharin's Photo nakharin 05 Aug 2010

โอ๊ววว นิค รังไข่ จำได้ครับ จำได้แม่นเรยย :laugh:

nc.meen's Photo nc.meen 06 Aug 2010

จำได้แล้ววว ใช่ไอนิ๊กเด็กเกรียนที่ชอบมาขอ wall hack ในห้อง chat room เซิฟ loxinfo นี่เอง
ผมจำแม่นเลยสิบกว่าปีแล้วยังไม่ลืมเลยเนี่ย ดังมากเลยช่วงนั้น

ake5nene's Photo ake5nene 06 Aug 2010

View Postnc.meen, on 06 August 2010 - 01:01 AM, said:

จำได้แล้ววว ใช่ไอนิ๊กเด็กเกรียนที่ชอบมาขอ wall hack ในห้อง chat room เซิฟ loxinfo นี่เอง
ผมจำแม่นเลยสิบกว่าปีแล้วยังไม่ลืมเลยเนี่ย ดังมากเลยช่วงนั้น

ปญอ แล้ว คนทำ เซิฟ loxinfo ไอ้โดม มันก็เพื่อนเก่าผม อย่ามามั่ว

gnilwob's Photo gnilwob 06 Aug 2010

Dont feed the troll :o_yellow:

krt's Photo krt 06 Aug 2010

ขาาาาาาาาาาาาาก :o_smoke:

Alystiria's Photo Alystiria 06 Aug 2010

ตำนานเลยเหรอ... ตำนานเรื่องอะไรล่ะ

San Gukar's Photo San Gukar 06 Aug 2010

เอ่อ... ไม่น่าเชื่อ ถ้าทัน sc เมื่อ 10 ปีที่แล้ว ก็น่าจะอายุเกิน 23 แน่ๆ อายุขนาดนี้ยังเกรียนอีกเหรอเนี่ย

studioinu's Photo studioinu 06 Aug 2010

นึกว่าจะใจดีแจก guest account ที่แท้ก็ :eiei2:

View PostKbeehuk, on 05 August 2010 - 11:41 PM, said:

ทำอะไรอยู่ล่ะตอนนี้ ไอ่นิ๊กจำเราได้ไหม

ยังไงทิ้งพินไว้นะ เดี๋ยวเรา ยืนยง โอากุล ไปนะ จะได้คุยกัน

ปล ตอน ยืนยงโอากุล ฮานิดนึงนะคับ คิดอยู่หลายนาทีเหมือนกันมุกนี้

:laugh3:

coupe's Photo coupe 06 Aug 2010

ไม่เห็นจะจำได้เล่นมาเป็น10ปีเหมือนกัน nick ไหน 0.0

Xpert's Photo Xpert 06 Aug 2010

View PostKbeehuk, on 05 August 2010 - 11:41 PM, said:

:o_lol: :o_lol: :o_lol:

RiderXYG's Photo RiderXYG 06 Aug 2010

ยินดีด้วยครับ งั้นก็เชิญเล่นกับเพื่อนเก่าๆ ของคุณเลยนะครับ :dance_right: :dance_left:

SatanKruze's Photo SatanKruze 06 Aug 2010

เอ่อ...ตำนานจริงๆ

teddyman's Photo teddyman 06 Aug 2010

View PostXParm, on 05 August 2010 - 11:15 PM, said:

เป็นตำนานแต่กว่าจะซื้อนี่รออะไรครับ ถ้าตำนานจริงเค้าไปต่อแถวซื้อกันนานละ.. แต่ละคำตอบของคุณมันชั่งสร้างความเด่นให้ตัวเองจริงๆ

ปล. ไม่ได้อยากรู้ครับว่าใช้ชื่ออะไร ไม่ต้องตั้งดักเผื่อมีคนถามหรอก

พี่ปาล์มอย่าเอาพิมเสนไปแลกกับรังไข่เลยครับ

xenia's Photo xenia 06 Aug 2010

คนชื่อนิคที่มีรังไข่น่ะหรอครับ

bobomilan's Photo bobomilan 06 Aug 2010

View Postake5nene, on 05 August 2010 - 10:31 PM, said:

คุ้มค่ากับเกมนี้ ผมรู้สึกว่าแผ่นที่ าพจะดูเนียนแล้วไม่สะดุด น้อยกว่า ตัวที่ crack นะครับ

ปล ผมใช้ ชื่อ เก่าสมัย เล่นเมื่อ 10 กว่าปี ชื่อผมเป็นตำนาน สมัยพวกเล่น sc เก่าๆๆ นะครับถ้าคนเล่นเมื่อ 10 ปีจะจำชื่อ nick ในเกมได้
ก็เป็นซะแบบเนี้ย คนเขาถึงไม่เลิกด่าเลิกเหน็บซะทีอ่ะน่ะ :o_angry:

ผมว่าถ้าคุณค่อยๆเปลี่ยนตัวเองไปเรื่อยๆยอมโดนเหน็บโดนด่าซักพัก เขาคงไม่มีใครเขาเกลียดหรือหมั่นไส้คุณมากขนาดนี้หรอก :o_smoke:

ป.ล.สงสารน่ะที่เห็นโดนเหน็บบ่อยๆ แต่พอเจอคุณตั้งกระทู้หรือตอบทีไร ความสงสารหายหมด เหลือแต่.....ชั่งเหอะ :o_worry:

XParm's Photo XParm 06 Aug 2010

เค้าไม่ได้คิดจะเลิกหรอกครับ เค้าชอบตั้งกระทู้และตอบกระทู้สไตล์นี้เพื่อเรียกร้องเสียงด่า จะได้ดัง

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 06 Aug 2010

กระทู้นี้ป่ะวะ

ทวิตเรียกมาดูกันเรยทีเดียว 5555