`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

ŧ Starcraft2 ѺͤҤѺ

Ovaltine's Photo Ovaltine 03 Aug 2010

คุ้มกับทุกบาทที่เสียไปครับ คุ้มกับที่รอจริงๆ ผมรอน้อยกว่าคนอื่นนะ เพราะเพิ่งเล่นภาคแรกเมื่อไม่นานมานี้

ภาคแรกออกมาตอนผม 5 ขวบ :o_worry: ตอนนี้ 17 ทิ้งช่วงไป 2/3 ของชีวิตผมเลย :star:

Alystiria's Photo Alystiria 03 Aug 2010

สำหรับผม แค่เล่นออนไลน์ก็คุ้มแล้วครับ ยาวแน่ๆ

KaNom's Photo KaNom 04 Aug 2010

เล่นไปเดือบ100เกม ยังอัดกันแค่ยูนิทต้นๆเองยูนิทหลังๆแทบไม่ได้สร้างเลย ต้องค้นหาเส้นทางต่อไป

RiderXYG's Photo RiderXYG 04 Aug 2010

เล่นแบบ map setting นานโคตร หลากหลายดีแท้ สนุกๆ เกมส์อะไรวะเนี่ย :nothing:

sam_mong_win's Photo sam_mong_win 04 Aug 2010

มีซื้อ id bnet อย่างเดียวมั้ยอ่า เห็นกล่องเเล้วตกใจ :brick:

หนีไปซื้อ เเผ่น ps3 ดีกว่า :dance_right:

gnilwob's Photo gnilwob 04 Aug 2010

sam_mong_win, on 04 August 2010 - 07:26 AM, said:

มีซื้อ id bnet อย่างเดียวมั้ยอ่า เห็นกล่องเเล้วตกใจ :brick:

หนีไปซื้อ เเผ่น ps3 ดีกว่า :dance_right:

มีครับ
ราคา id b.net อย่างเดียวคือ 2500 บาท
ราคา กล่อง + id b.net คือ 2500 บาท
กล่องเนี่ย เค้าแถมให้ครับ
เพราะจริงๆ เราสามารถโหลดเกมมาลงได้ แต่เวลาจะเล่นเราต้องใช้ id b.net ครับ

DeepBlue's Photo DeepBlue 05 Aug 2010

จริงๆแล้วคือซื้อ ID อย่างเดียวนั่นแหละกล่องกากๆนั่นเขาแถมมาครับ